ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 1/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2018, 03:48:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

midnight747

สองคู่นี้ได้อารมณ์ไปคนละแบบเลยชอบครับ ผมอ่านเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกเลยพอดีนานๆเข้ามาที
เพิ่มเติมครับ ขอโทดด้วยครับพอดีเปิดหน้าทิ้งไว้จะเม้นขอตอนที่2

natadeesk

เปิดเรื่องมาก็สนุกละ พออ่าาแล้วเนื้อเรื่องไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไร อาจเพราะผมเครียดงานมากไปหน่อยแต่ดีขึ้นละ ขอบคุณมากนะครับ ท่านคือผู้ช่วยให้ผ่อนคลาย  สู้ๆนะครับเป็นกำลังใจให้

hunterpiaw

อยากอ่านเรื่องนี้ต่อที่สุดครับ เนื้อหามันน่าติดตามจริงๆ

sutet

เรื่องนี้อ่านอิงมาแล้ว มีคนแปลซะที แลกน้องสาวกัน ชอบน้องสาวสายซึนมาก

simongang

guy

ภาพสวยได้อารมณ์มากครับ ยิ่งเป็นแนวแลกคู่หรือ swing นี่ชอบมากๆเลย

zozo ja

รูปน้องสาวน่ารักกับเซ็กซี่แนวสวิงกิ้งแบบนี้ อิจฉาพี่ชายทั้งสองจัง

Ħäп₦į฿ä£

เนื้อเรื่องมาแนวคำคอร์ สวิงแบบนี้น่าติดตาม 

fallenversa

แหม่ พลอตเรื่องฉีกดี ผมมาอ่านย้อนหลัง ได้ดู3เรื่องเลย 5555

cornerp

เป็นการแลกที่น่าจะได้ลิ้มรสชาติแบบใหม่อย่างคาดไม่ถึง::Touchy::

xfreestylex