ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ..สำหรับผลงาน แม้ไม่ได้เข้ามานำเสนอเสียนานเนื่องจากติดธุระ ก็ยังเจียดเวลาคิดพล็อตเรื่องที่จะนำเสนอให้แฟนคลับ

suriyamahajit

SSPor

เอาแล้ววววลุง เหล่าสาวๆจะรวมตัวกันจัดการลุงแน่ เตรียมแห้งตายได้เลยลุง  ::Orz::

gai

80241624

รอครับคิดถึงมากๆติดตามตลอด

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 21/3/2561
มักง่ายแพ๊ตเทิร์นตอบนะรีพลายคุณ
เอาๆ เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 30 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•
เคยโดนแบน กันยายน 16, 2016
https://xonly8.com/index.php?topic=167714.msg202189#msg202189

natt omaga

คิดถึงลุงพล ตั้งนาน ผมนี้ตั้งตารอตอนต่อไปเลยครับเเต่ เมื่อไรจะมีตอนที่ลุงพล ซ้ำหมอพลอยรอบ2หว่า

yatchy

หายไปนานคิดถึง  อยากเห็นลุงพลจัดหนักใส่น้องอุ๊ด้วยนะครับ 

naitoom

ดูเหมือนเฒ่าพลจะกลายเป็น super (old) man ไปซะแล้วต่างจากตอนแรกๆที่ดูแล้วเหมือน ตาเฒ่าที่น่าสงสารที่โชคดีได้เด็กสาวอย่างเฟร์น แต่ตอนนี้กลับกลายเป็นเสือผู้หญิง เอาสาวทุกคนที่ผ่านเข้ามา

นาสตา

ขอบคุณครับ.กลับมาพร้อมสาวตัวละครใหม่ในฮาเร็มเลยนะครับ

Phisuiti Suwacheecharan

คราวนี้มีเพิ่มมาอีกนะครับ น้องลูกขวัญ  น่าอิจฉาลุงจริงๆ

jackm

ลุงพลนี้ต้องรักษาสุขภาพมากๆนะ
มีเป้าหมายใหม่เพิ่มตลอด  ::WowWow::

jtr69

ลุงพลหายเหนื่อยยังคะ
บำรุงร่างกายบ้าง ท่าทางยังต้องเหนื่อยมั่กๆ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

dikky

หายไปนานเลยนะครับ ตอนนี้ลุงพลจะเอาตัวรอดได้หรือเปล่าครับโดนทรีซั่ม555ครับ

gilase

มาแล้ววววว รอมาสักพัก หมอพลอยนี่ จิตเหมือนกันนะคับ ฮ่าๆ  ::HeyHey::