ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wood007

ดรีม เอง

บทสรุปจะเปนยังไงแมนจะกลับไปแนนหรือป่าว

tjnet

แม้หมอแนนก็จริงจังสิครับ ก็เล่นให้เอาตลอด

hanabombam

องค์ศักรินทร์เข้าสิงจริงด้วย เอาจนเบื่อแล้วแยกทาง  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: แต่จะว่าไปลีลาพี่แนนนี้ก็ไม่เบานะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

nobitakung

หมอแนนหลงชู้ไปแล้ว ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

donki

::Fighto::ผมไม่เคยอ่านนิยายในจักรวาลของท่านเลย สงสัยต้องไปลองไล่ตามดู แนวทางน่าสนใจมากครับ ผมชอบพี่แนนนะครับ ดูน่าสนใจ และให้ใจกับหมอแมนดีอยู่ แต่ลูกผู้ชายก็ต้องก้าวต่อไปครับ

ssaayynn

Sur9x

ดูทรงแล้วยังไงพี่แนนก็ยอม เชื่อสิ ลากตองมาแซนวิชเลย

hoiihoii

::Hmmm::

ถึงขั้นต้องเปลี่ยนงานเลยนะ พี่แนนก็แอบเอาเรื่องเหมืนกัน แต่ตอนนั้นน่าจะกำลังสนุกกับน้องตองนิ มันก็เลือกยากนฝอย่างนั้นละ

3kkkk5j

สุดท้ายตอนจบจะเป็นยังไงน้าน้องตองหรือแนน

rexmost gizmo

ttkttk

yoyoman

พี่แนนรั้งซะขนาดนั้น ไรต์เอาไงต่อดีครับ?  จริงๆถ้าต้องให้เลือกมันก็แทบไม่ต้องคิดให้ยากนะครับว่าจะเอาใคร ชอบวลี เรื่องหีเรื่องเย็ดสำคัญที้สุด คนจริงชัดๆ 555

vivovy

ผมว่าท่านทำถูกแล้ว เราไปในทางของเรา ถ้าเขารับได้ ก็ดี ถ้ารับไม่ได้ ก็จบกันไปดีกว่า ไม่งั้นปัญหาคงตามมาอีกเพียบ

Kitti Wongsa