ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kinz kinz

แล้วไอที่เอามาคืนนั่นมันอะร๊ายยยย ไม่เห็นมีบอกเลย ... หรือมีบทในอนาคต

BlackSkuLL

กลิ่นดราม่าคละคลุ้งมากอ่านตอนแรกหวานแหววมุ้งมิ้งเชียว

รอดูตอน 2 เลยดีกว่า 555+
::GiveMe::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูท่าเซนะจะเป็นลูกของโชโกะกับแฟนเก่านะ ว่าแต่ทำไมแฟนเก่าไม่รู้ว่ามีลูกกับโชโกะล่ะ แล้วนี่ถ้ารู้ว่าเซนะเป็นลูกตัวเองจะรู้สึกอย่างไรที่ทำกับลูกตัวเองแบบนี้.....????

mcdonon

ชอบนอนกับเด็กก็เหมือนนอนกับลูก งานก็ไม่เป็นเหมือนนอนกับปลาดาว

Daeng Daeng

Glauca Servant SK

TCM12.0

ouoouoouo

ปวดตับแบบนี้ มีดราม่าแน่นอน
รอตดูตอนต่อไปครับ
::Thankyou::

saturn

MMJ

ลูกสาวแท้ๆแน่เลยโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณค่ะ ::Crying::

tiwlytwin2

nutza019

::Oops:: ฉากโดนต่อยนี่นึกว่าอ่านการ์ตูนแนวบู๊ๆอยู่เลยนะครับเนี่ย อีตอนแรกพระเอกคิดจะแก้แค้นแต่ไปๆมาๆมีสงสัย
นางเอกคงจะมีปมอะไรถึงหนีมาน่าติดตามจริงๆ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::