ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ปรึกษาคนแบบนี้หาได้ที่ไหน อยากมีที่ปรึกษาบ้าง

เหมือนจะขึ้นช้ากว่าปกตินะครับท่าน kater

แบบนี้มีหวังแน่นอนเลยทีเดียวเชียวละ

guzzpai

ใส่ใจนักเรียนดีมาก น่าอิจฉาจริงๆ
ป.ล. ภาพขึ้นช้านิดนึงครับ แต่ผมเข้าใจว่าภาพละเอียดเนตผมอาจจะไม่ดีโหลดนานเอง

oninomo55

gtonizuka

แสดงว่าแต่วันที่ปรึกษาไม่ซ้ำคนหรอเนี้ย แต่วันจันทร์เด่นสุด

stepgu307

trong5171

ดีจริงๆ ประหยัดตังเด็ก ไม่ต้องเสียตังลงอ่าง

virgoranger

ทำไมเรื่องจริงไม่มีที่ปรึกษาแบบนี้มั้งนะ
edit น่านนได้ไปตอนยาวๆที่ห้อง

as72340639

fillisfox

ช้าแต่ชัดนะครับ ช้าไม่มากหรอกครับ ขอไปอ่านต่อเลยแล้วกัลครับ ::JubuJubu::

cat669

ถ้ามีจริง ผมนี่นึกถึงที่ปรึกษาของผู้หญิงเลย 55

ปล. ภาพของผมขึ้นปกตินะ ไม่รู้สึกว่าช้า
ขอบคุณมากครับ

กันตะ นะย

xcute

Demon-Wolf

ทำไมตอนเรียนไม่มีที่ปรึษกาแบบนี้นะเจอแต่แก่ๆๆ ::Doubt::
ปล.ภาพขึ้ดีปกติครับ