ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

มีแต่สายโลลิรึครับลุงคนนี้ความสามารถที่ได้มาน่าจะต้องแลกกับอะไรสักอย่างแหงมๆ

khunchai99

555 เป็นความสามารถพิเศษที่อยากได้ที่สุดเลยนะ ขอบคุณที่นำมาแปลให้อ่านครับ

osadkak tiwkaosl

ตัวผมไม่ใช่สายโลลิ แต่ผมแนวชอบแนวสายหยุดเวลา
ผมยังไม่ได้หรอกครับ
แค่มาเม้นให้กำลังใจ

wichon not

เราว่าเราหื่นแล้วนะ แต่เจอตาลุงในเรื่องนี้ไปชิดซ้ายเลย คาถาหยุดเวลานี้เป็นอะไรที่ใฝ่ฝันจริง ถ้ามีนะจะลุย เป้าหมายที่เล็งไว้เลย

akasaboy

เหอ เหอ ซี่รี่ย์ใหม่ยาวมาก โอลิมปิคผมล่ะ รออยู่นะ โลลิรักเด็กแนวถนัดเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bigzelon

สุดยอดเลยแนวโลลิ แถมยังดีมากขึ้นอีกแนวที่ทำอะไรไม่มีใครรู้ตัว

reppok111

ลุงนี่เลือกแต่เด็กๆเลยนะเนี่ย โลลิตัวจริงเลย

trong5171

ทำไมต้องเล็งแต่เด็กด้วยฟระตาลุงนี่ คนอ่านแบบผมนี่หดหมดเลย
แต่ก็มาเม้นเป็นกำลังใจให้ครับ

nicetoon

nothinghill

โอ้โห ซีรี่ยาวมากกกก กว่าจะจบ แต่แนวโลลิต้องภาพสวยจริงๆ ถึงจะน่าติดตามซีรี่นี้ ขอตามมั่งไม่ตามมั่งแล้วกันนะ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Nesumi

::WooWoo:: โลลินี้มันดีจังน้อน่าติดตามทุกตอนเลย เนื้อเรื่องคงไปอีกยาวแน่เลยเนียจากที่เห็นตัวอย่างแล้วสงสัยรออ่านได้ต่อยาวๆแน่นอน

ryu

แนวหยุดเวลามาอีกแล้ว
แนวนี้เหมือนพระเจ้าเข้าข้างคนผิดจริงๆ
หรือว่าซาตานหว่า
แต่ก็ชอบตั้งแต่โอลิมปิคหยุดเวลาแล้วครับ
นานๆมีเรื่องใหม่ๆมาอ่านก็ได้รับความสนุกแปลกใหม่ดี
ขอบคุณนะครับ

Paruliiooo

ลุงสายโลลิ. แต่อยากเป็นกำลังใจให้นะครับ ผมชอบอ่านไปเรื่อยๆครับ แต่ลุงนี้เลือกแต่เด็กๆๆ ::Evil::

worachat39

แนวเด็กๆไม่ค่อยใช่แนวผมเท่าไรเลย 555  ว่าแต่ลุงได้พลังมาแบบแปลกๆนะเนี่ย เรื่องอื่นเขาได้เป็นนาฬิกากัน นี่ได้คาถามา