ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

ผมว่ายังไงพระเอกเราน่าจะได้ฟันหมดทั้งคณะและยันอาจารย์คณะกรรมการนักเรียนด้วยก็ได้ แต่เผลอๆอาจจะทำกับนางเอกน้อยหน่อยและรักกับนางเอกในที่สุด

hippopov2

ได้ อ.ดีๆแบบนี้พระเอกฟินไปเลย

อ้าวคดีพลิก รุ่นพี่แม่งโรคจิตชัดๆ อย่างงี้พระเอกได้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

mklx1319

ยังไม่เข้าใจความหมายของคำว่ามานอนกับแฟนฉัน หรือคำว่าแฟนฉันหมายถึง คู่ยูริ หว่า ?

นางเอกแม่ง ยูริชัว  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

tartlets

นางเอกมีรสนิยมแปลก ๆ หรอเนี่ย

นางเอกรสนิยมแปลกเกินนน

Napassorn

ประธานนักเรียนที่เก่งและครบเครื่องต้องมีบางอย่างแปลกๆบางแหละ เหมือนผู้หญิงที่เรียบร้อยมากๆแต่ร้อนแรง ประธานนักเรียนคนสวยต้องเป็นแบบนั้นแน่

-taro-

โดนหลอกเปิดซิง ติดใจเพื่อนรุ่นพี่แทนซะละมั้ง

อ้าววว reversed NTR ซะงั้น

sevennine

อยากเจอแบบนี้บ้างจัง การให้กำลังใจที่ดีจริงๆ สงสัยพระเอกเราคงได้ควบหมดทั้งสภาสบายตัวเลย
ซาซากิ ทำโชว์ให้ประธานดู ประธานดันชอบแบบนี้อีกแล้วแบบนี้พระเอกจะจัดการประธานยังไงล่ะเนี่ยรอตอนต่อไปอยากดูมากๆเลย

iceiceice

สรุปใครแฟน ใคร งง แหะ หรือเหมาหมด

สรุป ประธานแฟนใคร

sim2000

จริงๆ อิซาซากิ นี่แหละจะมาคาบพระเอกไปแดกเองใช่มะ วางแผนซะยาว

จริงๆ เป็นแผนกับคาเนะเหรอเนี่ย ดูซับซ้อนจิง เหมือนนางเอกมีนิสัยแปลก ๆ นะ

eka1325

มีสอนเปิดชิงแบบนี้จะติดใจเพื่อนนางเอกไปเลยไหมนั้น พระเอกเจออาจารย์ดีมีเปลี่ยนใจแน่นอน
พระเอกขนาดครั้งแรกยังลีลาดีขนาดนี้ นางเอกมีรสนิยมดุแฟนเอากับคนอื่นหรอเนี้ย แบบนี้พระเอกสบายเลย  ได้ฝึกจัดสาวหลายคน

oakvanilla

ผมว่านะถ้าพระเอกทำตามแผนไปหื่นใส่ประธานนักเรียนจะโดนเขาโกรธเอานะ แต่ถ้าหักมุมนี้มีแววนางเอกหื่นตามน้ำได้เลยนะ
เดี๋ยวนะมันจะหักมุมเกินไปแล้ว หักจนงงแบบตามไม่ทันเลยแบบนี้ก้ได้หรอ

anontatum

จีบไม่ได้เพราะไม่มีความมั่นใจ 555 ชั่งคิดนะคร้บ ต้องมาทำให้มีความมั่นใจก่อนกับเพื่อนประธาน เดาว่าน่าจะฮาเร็มหมดทุกคนเลยรึเปล่าครับ

DUYY2

::YehYeh::เพิ่มความมั่นใจทีละนิด
นิจิยะ เหมือนเก็บเลเวล ไปตี BOSS ลุยทีละด่าน กว่าจะได้พบ ด่านสุดท้ายจะมีพลังแค่ไหนกันนะ

anontatum

คบกันเป็นแฟนได้แต่ต้องไปมีเซ็กซ์กับคนอื่นให้แฟนตัวเองดู แอบเศร้าๆนิดๆ