ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

โดนแย่งพี่สาวไปสองคนเลยสินะ เอาคนนึงไปขู่อีกคน เฮ้อ

คงต้งรอต่อไปแหละนะถึงยะรู้ว่า ntr ยังไงเพราะดูท่านี่ก็เริ่มติดใจแล้วด้วยสิ  ::Thinking::

panuwit.veangkum

สุดยอดครับเรื่องนี้น่าติดตามว่าจะเป็นยังไงต่อ แต่อยากให้น้องชายมาร่วมด้วย

Aeleboss1

ขอบคุณมากครับ ติดตามเรื่องนี้อยู่ ชอบมาก

wittaya.sawadeaue

สุดท้ายก็ไม่รอดทั้งและน้อง คนพี่ติดใจไปเรียบร้อยละส่วนคนน้องก็คงอีกไม่นาน แต่เด็กมันคนเด็ดจริงไม่งั้นคงไม่ติดใจ

undeath077

ลถ้นอยู่ว่าพี่สาวคนที่สองจะโดนตอนไหน คงไม่พ้นตอนที่4นี้แหละนะ
รักกันดีจริงๆสุดท้ายไพ้่นสติแตกตามพี่สาวแน่ๆ

Pongphon Phuangnak

ขอบคุณมากครับสำหรับการแปลเรื่องนี้ ไม่คิดว่าจะกลายเป็น av เลยน่าจะดังจริง น้องสาว ดูท่าคงจะไม่รอดละครับ 

Nuttachat Somjit

Yazkung

Zoso

จนได้นะ พี่ยูอิ รอดมาได้ 3 เล่ม
สุดท้ายมาโดนเอา เล่มที่4 นี่เอง

------------

เล่ม5 พี่ยูอิ ถอนตัวไม่ได้แล้วแน่ๆ ติดใจเจ้าทาคาชิ แบบพี่มาริ แน่นอนน

coolkid2

คนพี่โดนจัดจนยอมคบเป็นแฟนก็เข้าในได้นะ แต่น้องสาวก็ไม่น่าจะมายอมด้วยหรือป่าว ก็เค้าคบกับแล้ว
แต่ก็โดจินนี่นะ555

edit: เอิ่ม ง่ายไปเน๊อะ = =