ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

เอาแล้วคราวนี้เลขาถึงกับเป็นฝ่ายรุกเลยแฮะ

เป็นฮาเร็มแบบแปลก ๆ นะ ที่มีนี่บอกได้ว่าเป็นเพราะนางเอกเลยนะเนี่ย  ::Me?::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น้องแว่นเริ่มก่อนเลยเหรอ นิจิยะกำลังหาคนมาทำให้คาเนะดูอยู่พอดีเลยมาคิกามิดันมาเข้าทางพอดีแต่มาคิกามิทำไม่ต้องตั้งกล้องด้วยนะมีอะไรแปลกๆแล้วแต่นิจิยะจัดเต็มแน่เหมือนจะโดนจัดฉาก
#มาคิกามิทำให้คาเนะพอใจก็พอแล้วเลยยอมให้นิจิยะจัดเต็มอีกแน่เลยแล้วนิจิยะจะได้จัดเต็มคาเนะหรือเปล่านี้แต่กลับอาจารย์นี้ตอนต่อไปนี้คงไม่รอดแน่ฮาเร็มมาเต็มแน่คราวหน้า

not23149

tadds

นางเอกเป็นโรคจิตชอบให้แฟนมีอะไรกับคนอื่นเพราะอย่างนี้นี่เอง สาวแว่นน่าจะรู้เรื่องประธานอยู่แล้วมั้งไม่งั้นไม่น่าจะอ่อยพระเอกอย่างนี้

edit :งะกลายเป็นน้องแว่นชอบประธานสะงั้น แต่ทำอย่างนี้ก็เข้าทางพระเอกอะดิ 555+ ท่าทางตอนหน้าจะได้อาจารย์สินะครับ

freelance

::Glad:: ถอดแว่นปล่อยผมแล้วเปลี่ยนเป็น​สาวซ่าเลย

virgoranger

น้องแว่นนี้มีตามแอบดูแอบชอบพระเอกอยู่เปล่าแลดูยอมง่ายๆหรือนางเอกไปขอร้องไว้อีก
Edit น้องแว่นเงิบเลย ตอนหน้าได้อาจารย์เลยรึ นางเอกนี้ไม่ยอมสักที ไม่อยากโดนเองมั้งรึ555

B&B

กรี้ดดดดด!!!! สาวแว่นทำไมหน้าตาเหมือนกับประธานเลยยยยย!!!!!!

ผมไม่ได้คิดไปคนเดียวใช่ไหมมม แต่อาจเป็นลายเส้นก็ได้มั้งน่าาา

ผมก็ว่างั้นนะ สามคนผมดำคล้ายกันเลย เป็นที่ลายเส้นจริงๆ

¯\(°_o)/¯ ¯\(°_o)/¯ ¯\(°_o)/¯

ก็อยากรู้เหมือนกันว่าความสัมพันธ์จะไปถึงไหนนนน

ปล.1 จากตัวอย่าง พระเอกคิดว่าอาจารย์เป็นประธานงั้นเหรอ??? เหมือนอยู่นะ เว้นแต่หน้าอก ของประธานเล็กกว่าา
ปล.2 ตอนนี้ว่าไงดีละ เอิ่มมม... สาวแว่น เธอพลาดแล้วละ อะไรประมาณนี้สินะ สรุปทั้งตอนด้วยประโยคเดียวเลยเรา
ปล.3 น่าจะเป็นเพราะลายเส้นของอาจารย์ที่วาดละมั้ง ที่ทำให้ตัวละครผมดำหน้าตาคล้ายๆ กัน อย่างสาวแว่นตอนถอดแว่นปล่อยผมก็เหมือนกับประธาน อาจารย์คิซุรุก็คล้ายอยู่นะ อืมๆ ชั้งเถอะ
ปล.4 สาวแว่นเธอเป็นเลสเบี้ยนละเอ่อ... เอาจริงดิ!?! ตอนแรกนึกว่าชอบพระเอกนะ เห็นตามพระเอกในหน้าที่ 13 มุมขวา กลายเป็นตามไปดูความสัมพันธ์ทั้งสอง แต่น่ารักดีน่าาาา มีแอบดูด้วย อิอิ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 สาวแว่นละ สาวแว่น สาวแว่นโว้ยยยย!!! น่ารักกกกกกก แต่คุณเธอเป็นเลสเบี้ยน ฮือๆๆ ไม่เป็นไร ตอนหน้าอาจได้เห็น 3P ก็ได้!!!

สงสัยจะมีปัญหากับเเว่นตา 55

yopern

ตกลงเจ้านิจิยะนี่เป็นคนบำบัดอาการอยากให้กับทุกคนหรือเปล่านะ

edit อาจารย์ชิชุรุมาด่วนเลยครับ ถึงคิวแล้ว ว่าแต่เจ้านิจิยะมันจะรับไหวไหมนะสามคนเนี้ยะ อาจมีเพิ่มคาเนะยูราระตอนท้ายๆเรื่อง ความทุกข์ที่ใครๆก็อยากมี

akerue

น้องแว่นแอบไลฟ์สดด้วย มีแผนอะไรรึปล่าวนะ

555 น้องแว่นเงิบไปเลย
เมื่อไหร่จะได้กับนางเอกซะที

marcut

สาวแว่นไม่น่าชอบพระเอก นี่อาจเป็นแผนของเธอหรือไม่ก็ของรุ่นพี่คาเนะที่วานให้ทำเพราะพระเอกยังไม่ยอมมีอะไรกับคนอื่นให้ดูซักที เลยรอไม่ไหว
สาวแว่นชอบรุ่นคาเนะนี่เองเลยพยายามทำให้เกลียดพระเอก แต่ทำแบบนี้ยิ่งเข้าทางนางเอก โดนพระเอกจัดไปขนาดนี้ และรู้ความลับของรุ่นพี่คาเนะแล้ว คงไม่เปลี่ยนมาชอบพระเอกหรอกนะ

grimcat

nakchakun

รายต่อไปเป็นสาวแว่นหรอเนี่ย ดูแล้วท่าทางโรคจิตเหมือนรุ่นพี่อีกคนนะเนี่ย

soundeffect

ขอบพระคุณมากๆครับ จะคอยติดตามผลงานของท่านตลอดไปนะครับ

jachal

คุณมาคิกามี เป็นสาวแว่นร้อนแรง::Shower::

มาคิกามิผิดคาด รุ่นพี่ไม่ได้หึงแต่ชอบเห็นแฟนไปเอาคนอื่น