ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PungNumNo

ardious1011

โห แต่ละคนน่ารักมาก ๆ ครับ
ขอบคุณมาก ๆ นะครับ

taro1503

max10140

น่ารักทุกคนเลย ครับ ต้องเตรียม HDD ให้พร้อมและ อิอิ

coool

กลายเป็นไอเทมเเรไปเลย แต่จะออกอัลบั้มอันเซ็นไหม

botboy1111

ขอบคุนสำหรับ ความรู้ ดีดี คับบ [เด็ดทุุกคน]

RabbiizZ

น่ารักทุกคนเลย โดยเฉพาะ sakura moko  คนโปรด

633sqd

ตายๆ อะไรจะน่ารักกันขนาดนี้ 2-3ว่าน่ารักแล้ว ::Grimace:: ของแถมน่ารักกว่า ::JubuJubu::

susasuk

ขอบคุณครับ ขอเป็นกำลังใจในการนำเสนอสิ่งจรรโลงใจมาให้ชม ขอบคุณ  ::Thankyou::

hippopov2

ผมไม่ได้ติ่่ง bnk48 แต่ถ้าน้องๆผันตัวมาเล่นหนัง AV ผมจะตามเก็บทุกคนเลย  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Thanapol Treeyanonte

น้องคนที่2 นึกว่ามาจาก abk48 จริงๆ

ngvgas

ขอบคุณท่านในน้ำใจครับ
สำหรับผมต้องน้อง Mayu คนเดียวเท่านั้นครับ

Mcguyver

น่ารักทุกคนครับ แต่บ้านเราคงยากที่จะผันตัวแบบญี่ปุ่น เพราะธุรกิจ AV บ้านเราเล็กมาก คงต้องไปดังที่ประเทศอื่นล่ะครับ

zebrah7540

ขอบคุณครับพึ้งรู้ว่ามีหลายคน