ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Hoteishiki สมการหัวใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kipkipju kisdsada

เด็กเก่งเพราะได้ครูดี ศิษย์จะดีเพราะได้ครูดัน ดันอกอย่าเสียบเข้าลึกเพราะครูจะเสียวววว
>>>สมการนี้เป็นความจริง อายครู บ่รู้วิชา อายภรรยาืบ่มีบุตร ได้ครูเป็นภรรยา จะได้วิชาและได้บุตร สมการนี้จะคงอยู่คู่กับ E=MC

ซาอา.มันเ

ช่างเป็นครูที่น่าชื่นชมซะจริงๆเพื่อลูกศิษย์ยอมได้ทุกอย่างหรืออยากอยู่แล้วกัน555

น่าจะมีหลังจากนี้ต่อซักหน่อยอยากรู้จะได้ฟินได้เต็มที่

muscal56 lax

อายครูไม่รู้วิชา ได้ครูเป็นภรรยาได้ทั้งวิชาและบุตร

siwapeeza

โหววว ได้กินเด็กเฉยเลยยนะนี่

ไม่น่าจะได้ติวอย่างเดียวแล้วนนะนี่ต่อไป 55

ngvgas

เด็กนี่ ต้องวางแผนมาก่อนแน่เลย ได้คุณครูของจริง

Chocky

ผมล่ะอิจฉาไอ้หมอนี่จริงๆ จะได้จึ๊กๆกะครู

ถ้ามีภาค2น่าจะดีนะเนี่ย โตเป็นหนุ่ม

xsorie

มีโรงเรียนไหนมีอาจารย์ทุ่มเท แบบนี้บ้างครับ ว่าจะกลับไปเรียนใหม่ซะหน่อย อยากติวตัวต่อตัวบ้างงะ 

Htaexz Powisk

jajaboss01

ดีจังเลยอะ อยากมีโมเมนต์แบบนี้บ้าง อยากให้มีจริงจัง

Crypt

คุณครูนี่ทุ่มเทกับหน้าที่จริง ๆ ::Shy::

มีติวส่วนตัวกันด้วยละ แหม อดจินตนาการตอนติวกันส่วนตัวไม่ได้จริง ๆ

glaciar

มันจะใสๆจริงรึปล่าวน้ออ  ::Goaway:: ::Goaway::

มีเป้าหมายแบบนี้ใครจะไม่พยายามกันหละครับอาจารย์  ::Glad:: ::Glad::

akasaboy

อาจารย์ที่นี่ รักลูกศิษย์มาก ๆ เลย น่าไปเรียนจัง

เป็นการแก้สมการที่เยี่ยมมากครับ ต้องลองตกวิชาคณิตบ้างแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bounced

คุณครูนี่ใจถึงจริงๆ ให้ดูยังไม่พอ ให้ลองอีกต่างหาก ถ้ามองในแง่ดี แสดงว่าคุณครูใส่ใจลูกศิษย์จริงๆ อยากให้ได้เกรดดีๆ ตั้งใจเรียน

ยังไงก็คงช่วยสอนลูกศิษย์ให้หายสงสัยได้แน่ๆนะครับ คุณครู

เป็นดังคาด เป็นครูที่มีวิญญาณครูมืออาชีพอย่างแท้จริง ส่งลูกศิษย์จนถึงฝั่งฝัน :)

ueang

ดูแล้วเรื่องน่าจะเป็นแนว ลูกศิษย์หลอกอึบครู ก็คุณครูสวยอึมออกขนาดนั้น หลอกให้ครูเสียวได้จัดแน่
ฮั่นแน่ ครั้งนี้เดาเรื่องถูก แกล้งทำข้อสอบได้คะแนนไม่ดี หวังอึบครู แต่เด็กมันเก่งจริง ติวผ่าน คะแนนกระฉูด

DarKSiDeIID

คุณครูวางแผนจะกินเด็กสินะ เด็กตามไม่ทันเลย