ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Hoteishiki สมการหัวใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zerost

เป็นครูที่ทำเพื่อนักเรียนจริงๆ

มีแผนติวต่อกันด้วย ว่าแต่พระเอกมันเคยมาก่อนหรือเปล่า เก่งเรื่องท่ามากเลย

maiuka_304

siwapol55

นี่แหละ ต้นแบบของครูที่ดี ต้องคอยให้คำแนะนำ ลูกศิษย์อย่างเต็มที่
ขอบคุณมากครับ
อ่านแล้วก็รู้สึกอิจฉาคนที่ได้เป็นศิษย์ครูคนนี้มาก

asakuraa

Smith Vill

เป็นคุณครูที่แสนดีแท้
ครูคณิตยอมมาสอนเพศศึกษา รักตายเลย  ::JubuJubu::

liverpudlian

ยอมโชว์ให้เห็นเพื่อกำลังใจของนักเรียน สมเป็นนักเรียนตัวอย่างจริงๆ

หลังอ่าน
ดีเลยถ้ามีครูยอมมาช่วยติวแบบนี้ อยู่ไปยาวๆได้เลย

ddcc

ผมคิดถึงนะ คนแปลจากยุ่น(?) เลือกเรื่องภาพสวย คลีนสวย แบบนี้จะหาที่ไหนได้อีก  ปล.อาจารย์ถอดแว่นผมนี่โดนตกเรียบร้อย
ภาพสุดท้ายๆ อั่กกกก ::Bloody:: ผมว่าจริงนะการเอาเวลาไปเสียกับผญอายุมาก ก่อนจะเริ่มต้องคิดดีๆเลยล่ะ

sonteen42

ติดตามคตบลอดครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับผม

Cake'Z

ตอนแรกยังเห็นเพื่อนนั่งเต็มห้องอยู่เลย นึกอยู่ว่าทำไมมันใจกล้าจังวะ แปบนึงเท่านั้นแหละ เพื่อนหาย? หายยกห้อง!?! นัดมาอีกทีตอนเลิกเรียนเหรอ?

เอ้อ ภาพเก่าแต่มันก็อ่านเพลินตาไปอีกแบบนะ  ::WowWow::

untraman114

มีทางเดียว ไงก็ต้องเสียบเท่านั้น

ได้ง่าย ๆ แบบนี้เลย  ::WooWoo::

dzine

wunman

แหมถ้าเป็นจริงแบบนี้ก็ดีขอดูก็ได้ดูเลย ตอนแรกแค่ดูพอเด็กเริ่มสงสัยหน่อยเริ่มเคลิ้ม พอเลียละต้องจัดสั่งสอนทำโทษลูกศิษย์ซะหน่อย

edit : อาจารย์ช่วยติวแบบนี้ท่าทางจะติวจนหมดแรงแน่ๆ