ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Hoteishiki สมการหัวใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

งานนี้พระเอกมันแผนสูงแน่เลยดูแล้วไม่ร่าจะซื่อขนาดนั้น

จารเสียท่าเด็กน้อยซะแล้ว

phatsa

ช่างเป็นอาจารย์ที่ปรึกษาได้ดีมาก แก้ปัญหานักเรียนได้ตรงจุด...สุดยอด

Edit : ติวกันจนสอบเข้า ม.ดังๆ ได้ สงสัยคงต้องติวกันอีกยาวแน่เลย

intanianoi

หลอกกินไข่แดงครูนี่หว่าเด็กนี่
Edit เรียนจบสอบเข้าโทไดได้เชียวรึ

elviswhat

มีอาจารย์ที่ปรึกษาแบบนี่ผมจะตั้งใจเรียนให้มาก ๆ เลยละ

อ๊สาส ฟินความรักใส ๆ ของอาจารย์แล้วก็ลูกศิษย์ คล้าย ๆ การ์ตูนอีกเรื่องนีงที่เรยอ่านเลยครับ แต่อันนั้นลูกศิษย์ได้อาจารย์ไปตั้ง สามคนแล้วก็ยอมมีลูกด้วยกัน ทุกคนเลย

exelier

เดี๋นวนะ ตอนแรกคิดว่าครูมันจะหลอกล฿กศิษย์ หรือตอนนี้จะกลายเป็นลูกศิษย์หลอกเอาครูนะ ยังไงนะยังไง

สรุปปล้ว หลออกันไปหลอกกันมาสินะ
หลอกไปติวตัวต่อตัวจนได้โทไดด้วย แหม่ เยียมจริงๆ

xjohn

เป็นการเดินเรื่องที่น่าติดตาม และเป็นไปได้ แต่คิดว่า ที่ครูยอมขนาดนี้ ครูก็ได้ผลประโยชน์จากนร.ด้วยแหละ ถ้าสอบได้ 

Tantit J

เป็นเด็กนักเรียนที่แสบมากก​ แกล้งสอบตก​ ดูสิจะจบยังไง

สนุกมากจบแฮปปี้​ คุณครูปล่อยผมแล้วสวยมากก

Boran Mark

ป้าดดด..ขอกันได้ง่ายๆ จริงนะไอ้หนู แกนะโชคดีมาก รึงางแผนมานานแล้ว
edit: นักเรียนได้อาจารย์ดี การเรียนก็ไปรุ่งอย่างนี้แหละ 555 (อาจารย์ปล่อยผมแล้วน่ารักจริงๆ ครับ)

Akira Watanabe

::Sweat:: พอได้เลีย อาจารย์ก็เปลี่ยนใจง่ายทันที

::Shy:: กลับมาเรียนดีเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือได้เมียเป็นครู ถือว่าจบฟิน.

pipopnanat

Ae Haha

จากให้ดูเฉยๆ โดนลูกศิษย์ไม่รู้ประสีประสาจับๆเลียๆจนเสียวเลยสิน่ะ เลยต้องให้รับผิดชอบ

ครูจะช่วยติวแบบไหนกันน่ะ ติวทั้งบนและล่าง 555

Viosgasohole20

FFXCY

สนใจเข้าเรียนด้วย เดือนเรื่องง่ายๆ ไวมาก
--------
อาโน เรื่องสั้นดีนะ อาจารย์ปล่อยผมแล้วดูดีขริงๆ

HypN♥s

ช่างเป็นอาจารย์ที่ทุ่มเทจริงๆ เด็กอยากได้อะไรก็ให้หมด  ::JubuJubu::

อ่านแล้วคึกเลย ชอบครับเรื่องนี้ มีลุ้นดี

อ่านต่อจากที่ซ่อนนะ
สรุปว่าเอ็งได้เมียแก่ แล้วอีกหน่อยเอ็งจะเสียใจ   ::ChuChu::

hamakuka

มันไม่ได้ดูดนิ้วเอ็งโว้ย

อู้ว สรุปติดใจสินะ