ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hashida Mamoru] Hoteishiki สมการหัวใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:55:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaiboss

เป็นครูที่ทุ่มเทให้ทุกอย่างกับลูกศิษย์ ทำไมตอนเรียนไม่เจอครูอย่างงี้บ้างนะ

สงสัยครูจะมีบัพอมตะตลอดไป เพราะมีเด็กใหเกิน

Soulsteal Attapon

แหม่ คุณครูสาวๆใจดีๆแบบนี้หาได้ที่ไหน ยอมทำเพื่อลูกศิษขนาดนี้ จัดหนักไปเลยไอ้หนุ่ม

edit : แหม่ มีช่วยติวด้วยถ้าผลการเรียนไม่ดี ก็จบแบบแฮปปี้ ไปอีกเรื่องนึง

Gibfen

เด็กนักเรียนเหมือนจงใจแกล้งเรียนไม่เก่ง ครูเองก็น่าจะอยากกินเด็กอยู่แล้วเลยยอมให้ขนาดนี้

สมหวังกันทั้งคู่ ตัวครูเองก็เข้าใจความรู้สึกของเด็ก

tonbiggest

bigboy001

::Thinking::  จริง ๆ ลองมานั่งคิดดูแล้ว ผมว่า ลูกศิษย์ อยากล่ออาจารย์มากกว่า แล้วก็เลยเข้าทางอาจารย์ ไม่มีใครเอามานานก็เลย เอากับนักเรียนซะ แบบนี้ไปนัดเยกันนอกโรงเรียนดีก่าไหม 555+ ::DookDig::

จะว่าไปอาจารย์ก็คงผิดหวังในรักสมัยเรียน มาเจอกระเจี้ยวลูกศิษย์เลยติดใจ เดี๋ยวพอโตกว่านี้ใหญ่กว่านี้ หอยบานแน่ ๆ อาจารย์สาวที่รัก 5555 บางทีผมก็คิดถึงสมัยตอนเรียนมหาลัย ฟาดอาจารย์สาวฝึกสอนซะหอยบานเป็นจานข้าวไป 1 เทอม ทำไงได้ละผัวอาจารย์กระจอกเอง 5555+

Buarie

ดูจากความตั้งใจในการทดลองของเด็กแล้ว ครูน่าจะเคลิ้มยาว ๆ

เด็กนี่มันร้ายจริง ๆ เหมือนวางแผนไว้ก่อนแล้ว ส่วนอาจารย์ตอนปล่อยผมน่ารักดีครับ

tokenku

hippopov2

จะเรียกว่าครูใจดี รึครูใจถึงดีเนี่ย

สมหวังทั้งคู่เลยแบบนี้ แฮปปี้ๆๆๆ เอนดิ้งไป

gmonning

bunhelupu

ขอดูกันง่ายๆงี้เลยนะ

ตอนจบมีดราม่านิดๆแหะแต่ก็จบได้ดีครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ที่มาของคำว่า ได้ซักครั้งจะตั้งใจเรียน

หูย ปล่อยผมแล้วน่ารักวุ้ย

jittipat

เปิดมานึกว่า นักเรียนกับนักเรียน ซะอีก

เอะเหมือนจะจบแต่ก็ลุ้นให้มีต่อ

joulez

จารย์ถอดแว่นแล้ว ไฟติดแน่นอน ไอ่หนุ่มเอ็งเจองานหนักแล้ว 55+

แปลต่อเถอะครับผลงานคุณภาพเห็นชื่อคนแปลผมก็เข้ามาอ่านแล้ว   ขอบคุณครับ

lipza12752

กินเด็ก = อมตะ  อาจาร จัดลูกศิษ แบบนี้ อยากไปลงเรียนด้วยเลยจริงๆ

nowhereman

คุณครูน่ารักแบบนี้ อยากไปเรียนด้วยจังครับ รับรองจะตั้งใจเรียน

สรุปแล้วครูเองก็มีใจด้วยหรอเนี่ย  แต่จบด้วยดีก็ดีเนอะครับ