ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

destiny1234

ขอบคุณนะครับ ถ้าเจอพี่แบบนี้ฟ้าเหลืองแน่เลย

treerasitnut

ริสะสวยมากครับ เหนละเงี่ยนเลย55 กลัวเปิดประตูไปเยกะคนอื่นดู ถ้ามองในแง่ดีอาจจะแค่เบ็ด ไม่งั้นที่หลบหน้าก็เมนมา

ผมคิดมากไป นึกว่าม่านวางกับดัก เรื่องนี้แฮปปี้จริงครับ จิตดีเลยอ่านจบ มีสามธิไปอ่านสอบต่อละครับ ขอบคุณท่านมาก

eiaws

เปิดซิงก็โดนไปสิบรอบ หนักหน่วงจริงๆ

ชวนเพื่อนมาเล่นเกมที่บ้าน สุดท้ายได้พี่เขยมาแทน555

gigga

พี่ริสะโคดสวยยยยยยย ผมไปยืมรองเท้าเข้าไปในการ์ตูนของโดเรม่อนแปปครับ อดใจไม่ไหว5555

โว้ยยยไอ้โคตะะะ อิจฉาเอ็ง ชุดชั้นในพี่ริสะอย่างเด็ดด
ปล.ชอบลายเส้นแบบนี้มั่กๆ ขอได้อีกไหมท่าน555

flukehaha

ลายเส้นอาจารย์คนนี้วาดทรวดทรงได้เร้าขึ้นเยอะเลยชอบมากแถมแนวสาวอายุเยอะกว่าด้วยชอบๆ
Manchester United Football Club
We are Red Army

Blue_Valentine13

อกหักแบบคุ้มๆ  แบบนี้ยอมอกหัก

เจอชุดนอนไม่ได้นอน 555 มีเพื่อนเป็นพี่เขยซะงั้น

dfdfdfg tetete

ทำไมแนวไปง่ายมาง่ายจังคับ บทจะได้ก็ได้แบบงงๆๆ

tazasss01

อกหักแบบนี้ก็ยอมน่ะ แต่ท่าทางจะโดนดูดจนหมดตัวแน่เลย

ไม่น่าจะเรียกแฟนแล้วน่ะ ท่าทางจะข้ามขั้นมาเป็น สามีเลย

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่มาเล่นกับเพื่อนที่บ้าน แล้วก็เจอกับพี่สาวเพื่อน แถมหุ่นของเธอก็ยั่วใจไอ้หนุ่มนี่เอามากๆ
และไอ้หนุ่มก็รวบรวมความกล้าของรักกับพี่สาวเพื่อน ถึงจะไม่ได้เป็นแฟน แต่ดูท่าทางแล้วจะได้เสียวกับเธอแทน
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่จะรออะไรละ จัดตามคำขอของเธอเลย และพี่สาวเพื่อนยังหื่นตัวจริงเลย
สงสัยไอ้หนุ่มนี่จะติดใจรสเสียวของพี่สาวเพื่อนสุดยั่วเข้าให้แล้วละ
::KO::
Edit เล่นใส่ชุดยั่วขนาดนี้ ไอ้หนุ่มนี่ต้องจัดการแล้ว แต่เธอก็ยอมรับไอ้หนุ่มนี่เป็นแฟนแล้ว เพราะต้องเทรนให้เก่งๆก่อน มีความพยายามมากจริงๆ

Bhitakpong Sooksaengchan

พี่นายเอ็กซ์มาก  ::HeyHey::

เพราะคำสบประมาทแท้ๆ  ::Confident::

executioner

โคตรโชคดีในโชคดีเลย บักโคตะ สาวเจ้าไม่รับรัก แต่ได้เปิดซิงจนฟ้าเหลืองแบบนี้ แถมยังเซ็กส์จัดซะด้วย ::Hunger::

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลนะครับ จะรอชมเรื่องถัดไปครับผม  ::Thankyou::

Edit: ตอนจบนี่ลั่นเลยครับ สิ้นชีพแบบโจ สิงห์สังเวียน 55555 ปล.อย่างน้อยเอ็งก็จากไปอย่างมีความสุขนะเฟ้ย

gojira

อือหือไม่ใช้แฟนยังเป็น10น้ำ แล้วถ้าต่อไปเป็นแฟนละไม่อยากคิดเลย  ::Confident::

Jake8197

โคตะคุงช่างโชคดีจริงๆ ถ้ามีแบบนี้เกิดขึ้นในชีวิตจริง ::Dribbling:: ::Bloody::(จินตนาการ) 555

Hungry

คุณพี่ริสะหุ่นแบบนี้ไม่ได้เป็นแฟนไก้แค่นี้ก้อไม่เลวน้ะ ขอบคุณสำหรับงานแปลน้ะครับ