ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ดำเนินเรื่องเร็วแบบนี้ แสดงว่ากลางเรื่องต้องซ่อนอะไรไว้แน่ๆ555 หลังประตูจะเป็นอะไรนะ อยากรู้แล้วล่ะสิ55555 ขออ่านต่อเลยนะครับผมม

ผมฮาฉากนั่งหลับ55555 มีอมยิ้มด้วย ตายอย่างสงบ55555 ขอบคุณมากนะครับท่านคาเทอร์ พักสมองจากดาร์คๆบ้างก็ดีเหมือนกันครับ

นายไข่ย้อย

อั้ยยะ ในที่สุดก็มาแนวไม่ปวดตับสะที แต่กินพี่เพื่อนนี่เด็ดจิงๆขอบอก ::Shy::

Edit นี่เหละ แนวแฮปปี้เอนที่ต้องการ
อิอิอิ

lnwza007

จากจะโดนกินกลายเป็นเอง เจ้าช่างโชคดีนัก

jin144

ไม่รับเป็นแฟนแต่ข่มขืนสะงั้น ::Orz::

จบสะแบบโจเจ้าสังเวียนเลย

Sunsetzi

ไม่รับรักแต่มันยังไงนะปิดบังเพื่อนน้อง
เรื่องอะไรน่าติดตามมากคับพี่สาวจอมเฮี้ยว

แผนเยอะจิงนะเจ๊คนนี้มีการเทรนจนเปนมือโปรเลยถึงจะยอมรับรัก บ้าบอ
::Angry::

ddcc

ช่วงKater ท็อปฟอร์มมาแล้วเว้ยยเฮ้ยยยย พี่สาวแหล่มสุดๆ แต่หน้าเจ๊น่ากลัวไปนะ5555 มาแนว woman control game เลย
55555555 ฉากจบโคตรน่ารัก พี่เขยงั้นเรอะ555555555 พระเอกทำหน้าบรรลุสุดๆ

pfrankz

ไม่ใช่แฟนแต่ให้ทำแทนขนาดนี้นี่มันยังไงๆ

เทรนจนโปรแล้วค่อให้เป็นแฟนร้ายกาจจรืงๆ

sonteen42

มาติดตามขออ่านเช่นเคยครับ ขอบคุณสำหรับแรงในการแปลครับผมมม

6555555555 จบได้ฮาจริงๆ เรื่องนี้ อยากให้มีแบบนี้เรื่อยๆ ดาร์ค ผมรับไม่ไหวววว

elviswhat

นี่ขนาดไม่รับรักยังโดนขนาดนี้ ถ้ารับเป็นแฟนนี่จะขนาดไหน ไม่ตายกันไปข้างนึงเลยหรอเนี่ย

อันนี้แกล้งเคนจิใช่ไหมนิ เหมือนเอาคืนด้วยการเอาเพื่อนน้องมาเป็นผัวเลย

Exllector

ไหนใครบอกไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้ไง555

ล้อดีนะว่าจะขึ้นคานจับเพื่อนน้องทำผัวซะเลย

Supachai Wanwongka

::Ahoo::ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องสนุก แปลก็ดีครับอ่านแล้วเพลินไม่ปวดตับ แต่ถ้าเพื่อนรู้อาจจะเสียเพื่อนก็ได้มั่งครับ

freelance

โดนไปแค่นี้ถึงกับหลบหน้าเลยเหรอ พยายามหน่อยแล้วก็สารภาพ​รักไปเลื่อยๆเดียวดีเอง
555 มันจี๊ด​ตรงที่ตื่นมาจากเพื่อนกลายเป็นพี่เขยนี้ละ

Akira Watanabe

::Shy:: ความจริงแล้วเจ๊ริสะเองก็มีใจ ไม่งั้นไม่ซั่มแบบจัดเต็มให้แน่ ๆ 

::DookDig:: สุดท้ายก็จบแบบแฮปปี้ หลับไปคืนเดียว เพื่อนกลายเป็นผัวพี่สาวไปแล้ว

Banjung2

ไม่ยอมรับรักเขาแต่ก็จักกันซะเป็นมาราธอนเชียว ถ้าได้เป็นแฟนนี่ไม่จัดกันเช้ายันค่ำไปเลยหล่ะครับคุณริสะ

ไม่ได้เป็นแฟนแต่ได้เป็นผัวเลย อะไรจะโชคดีขนาดนี้

chin128