ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

javdude

ขอบคุณสำหรับการแปลเรื่องนี้ครับ
ลายเส้นท่านนี้ผมหาดูมานาน ชอบลายเส้นหน้าอกมาก
เสียดายเนื้อเรื่องสั้นไปนิด

virgoranger

โหฟ้าเหลืองกันเลยแต่แบบนี่ก็ยอมนะ

Edit ตายอย่างสงบศพสีชมพู

carman

ไม่รับแบบแต่ได้ตัวแบบนี้ก็ดีไปอีกแบบนะ

สรุปแล้ว เอามาผึกก่อนซินะ ค่อยมาเป็นแฟน

Metaios

มีที่ไหนวะพี่สาวเพื่อนเอาได้แต่ไม่ต้องคบ

แตกในงี้น่ากลัว

nekki

ไออักษรตัวเล็กๆแบบหนังสือสัญญาขายประกันนี้มันอะไรครับ เปลี่ยนแนวไปขายประกันแล้วหรือท่าน(S)Kater
ถ้าอกหักแล้วได้เซ็กปลอบใจนี่ผมก็ยอมนะยิ่งเป็นเซ็กแบบมาราธอนด้วยนี่ก็

EDIT:ผมว่าเจ้แกอยากล้อเล่นกะหัวใจของหนุ่มเวอร์จินมากกว่าที่ไม่รับพระเอกเป็นฟนตอนแรกนะ

ฮาา ยังจะมีคนเห็นอีก สงสัยต้องทำให้เล็กกว่าเดิม  ::Oops::

rebuffz

สวย หุ่นดี เซ็กจัด อยากเจอแบบนี้ในชีวิตจริงบ้างเลยครับ

จบสวยเลยครับ จับเพื่อนน้องทำผัว นั่งหลับตายอย่างสงบ55

KnowItte

::GiveMe::
มาแนวนี้ พระเอกโดนยับแน่นอน

เดี๋ยวมาอิดิด

อืมมมมมมม ไม่ชอบเด็กเลยต้องเทรน พี่เทรนโหดไปนะ ที่จริงพี่เองก็วางแผนไว้แน่ ๆ 5555

nakchakun

พี่สาวเพื่อนแบบนี้สุดๆไปเลย หุ่นสุดยอดมาก ว่างๆต้องไปเล่นบ้านเพื่อนมั้งแล้ว

ดูจากลักษณะพี่สาวแล้ว ไอหนุ่มอายุไม่ยืนแน่นอนโดนสูบพลังชีวิตเกลี้ยงแน่ 555

intanianoi

โดนพี่สาวเพื่อนสูบพลังวิญญาณซะได้นะพระเอกเรา
Edit
แหม่สุดท้ายก็จับทำผัวอยู่ดี ฮ่าๆ

แมงโก้ส้นตีน

โชคดีขนาดไหนแล้ว โคตะเอ้ย ได้เอาฟรี ไม่มีพันธะ  ::DookDig::

obacos

เปิดไปเจอความลับแหงๆ หรือจริงๆซึนอยู่หว่า
โธ่ เทรนงานก่อนนี่เอง

akine

::Bloody:: โอย เจอแบบนี้เข้าไปนี่ใจละลาย อิจฉาเลยอะจะนัวเนียทุกวันเลยโคตะแกจะโชคดีไปแล้ววว
edit :  ::WooWoo::โอยย งื้อมีให้ลองของก่อนด้วยอะอะไรมันจะแหล่มงี้อยากได้แบบนี้มั่งอ้าโอย ตายสงบเลย

ดาเหระเดสก๊ะ

อยากได้ อยากโดน อยากลุ้นว่าตอนจบจะสิ้นสุดกี่น้ำ เพื่อนจะมาร่วมมั้ย

55555 จบแบบน้องช็อค

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ไม่ใช่แฟนแต่ทำแทนได้พี่สาวเพื่อนนี้จัดจริงๆเล่นโคตะเป็นสินน้ำเลยนี้พี่ริสะ

#ติดกับดักพี่ริสะแล้วโคตะแต่ก็ไม่เป็นไรคุ้มค่าที่รอคอยเล่นแตกในเลยได้เป็นพี่เขยเพื่อนไป