ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omeganaja

ก็แค่ข้ออ้าง 555 รับรอง จบแบบสวยๆเลย

นั่นไงบอกแล้วว่าแจ่มมมมม 555

yopern

เซ็กซี่ขนาดนั้นไม่ต้องเล่นเกมส์แล้ว ต้องไปออกกำลังกายทำให้ร่างกายฟิตอย่างเดียวเท่านั้น เพื่อที่จะมา เซ็กซ์มาราธอนกับเธอ

edit รับเป็นแฟนแบบนี้ก็ต้องฟิตอีก100เท่าแล้ว

ปฏิภาณ ครับ

พี่สาวเซ้กจัดไรขนาดนั้น 55

แหม่ ตอนท้ายได้พี่เพื่อนเปนเมีย หักมุมเลย

darthvader

พี่สาวหุ่นอวบดีจัง ว่าแต่ไม่รับรักแต่จับเด็กกดเองซะเลยเหรอเนี่ย
แถมมีถุงยางเป็นแพ็คขนาดนี้ เตรียมพร้อมขนาดนี้เลยเรอะ สงสัยจังว่าเตรียมจะไปใช้กับใคร

สุดท้ายแฮปปี้ อิจฉาหนุ่มน้อยได้แฟนหุ่นสะบึ้ม แต่ท่านั่งนี่ดูเหมือนไปสวรรค์เลย
ตอนแรกนึกว่าน้ำหมดตัวไปสวรรค์จริง ๆ แล้ว

Boran Mark

เซ็กส์จัดจริงๆ พี่สาวเนี้ยะ ขนาดครั้งแรกจัดให้ไม่รู้กี่น้ำ แล้วพระเอกจะสู้ได้หรือ

joulez

พี่สาวอย่างแจ่ม ไม่ต้องเล่นเกมส์ก็หาเรื่องไปอยู่ แต่ถ้าจัดขนาดนี้ผมก็หลบเหมือนกัน ขาสั่นอ่ะบอกเลย

ครบโปรโมชั่น หลบหน้าได้เอาสด แตกใน เป็นผัวเลย โคตรเด็ด

chocolaze

::Hmmm:: อะไรคือไม่รับเป้นแฟนแต่จะเอาน้ำออกให้ฮ่าๆ ผลงานนักเขียนคนนี้ปรกติแกจะวาดนางเอกหน้านิ่งๆ เรื่องนี้ เหมืนแสดงความรู้สึกได้ดี

ก็แฮบปี้นะแค่กว่าจะยอมรัยเป็นแฟนก็ตัวแทบแห้งฮ่าๆ

yamashita

ไม่รับรักแต่ทำให้อะไรจะโชคดีขนาดนั้นเป็นผมก็เอาแบบนี้

enozerzz .

FWB เวอชั่นพี่สาววว สุดแกร่ง มันน่าจริงๆงื้ออออออออออออออออออออออออออออ

bigboy001

เคยเจอมาแล้วสาวอวบนมใหญ่ โดนล่อไปแตก 10 รอบ เอาซะ 6 ชม.ฟ้าเหลืองกันไปข้าง 555 จะบอกว่าสาวนมโตเสร็จบ่อยมาก เสร็จดีฉี่เล็ดที ส่วนใหญ่เป็นงี้กันหมด 555+ ::DookDig::

EDIT สาวนมใหญ่ส่วนมากชอบแบบเสร็จแล้วเสร็จอีกเอาเรื่อย ๆ เอาไม่เบื่อ ดังนั้นก็ไม่แปลกหรอกว่า จะต้องเทรนหนุ่มๆให้มีกลยุทธบนเตียงเอาต่อได้เรื่อยๆ 555+

untraman114

bigzaba

ไม่รับรัก แต่รับเซ็กส์ อื้ออออ หาแบบนี้ได้ที่ไหนมั่ง 5555

Hong Tang

พี่สาวตื่นบ่ายแบบนี้ เมื่อคืนทำอะไรเนี่ย
อาจารย์วาดลายเส้นสวยดีครับ เส้นซอยสะอาดน่าติดตาม อยากมีเพื่อนแบบนี้บ้างจังเลยครับ

Edit: สรุปเจอพี่สาวเพื่อนฝึกจนเป็นงานเลย จริงๆพี่สาวแอบซึนสินะ วันแรกก็จัดเลย ตอนนี้โควตะมันคงเก่งแล้วล่ะฝึกจนหมดแรง 555

koi king

poulandcaca

สิบน้ำ แบบนี้จริงคงต้องหลบไปหลายวันเลยแหละ แต่ไม่ผูกพันแบบนี้ก็โอนะ

อ่าวเป็นแฟนซะงั้น 555555 ชอบเรื่องนี้แหะ แอบตลกๆดีลาดเส้นก็สะอาดๆดีครับ