ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

สงสัยพี่สาวจะชอบด้วยละมั้ง อาจจะซึนๆ เพราะตอสุดท้ายจะไปห้องพี่สาว พี่สาวคงจินตนาการอยู่แน่ๆ ::DookDig::

ไม่ตรงอยู่นะ ทำซึนแล้วมาบอกให้คบทีหลัง  ::DookDig::

thegift52

ไม่ต้องทำเนียนเลย want อ่ะดิถึงเปิดประตูห้องเค้าอ่ะ ที่หายไปนี่แอบไปซุ่มฝึกวิทยายุทธรึปล่าว
อ่ะ แต่เปิดไป ก็ใส่ให้เต็มเลยนะ ขาดมา 2 อาทิตย์แล้วนิ
.
ฉากยิ้มจบนี่สุดยอดมากครับ เป็นอะไรที่บอกว่าฟินสุดแล้วโดยไม่ต้องอธิบาย  ::DookDig::

gtonizuka

พี่สาวเอ้ย เป็นใครจะทนได้ อ่านดาร์กมากยาวนานจริงๆ หน้าสุดท้ายฮ่าจัด น้องชายมันคงแบบ วอท เดอะ ฟักกก 555

TanukiKen

เปิดไปปุ้บ เจอกำลัวติ้วอยู่แน่นอน ถ้าเนื้อเรื่องไม่ดาร์คดั่งที่ได้กล่าวมา

อ่อร่าแบบนี้นิพพานแล้วหรอวะ

sohee1412.

ไม่รับรัก แต่อ่อยซะขนาดนั้น 555555555

นั่นไง สุดท้ายได้เป็นผัว

tsuna4869

ภายสวยมากเลยแต่อยากรู้เหตุผลแฮะที่ทำไมไม่คบพระเอกแต่ให้เอาได้ซะงั้นรอดูเลยมันต้องมีอะไร555

edit ร้ายกาจไม่ต้องการแฟนแต่เป็นผัวเลย555สงสัยกลัวขึ้นคาน

game2539

ดีแล้วที่ไม่คบกันเป็นแฟนถ้าคบกันจริงคงโดนรีดน้ำบ่อยกว่านี้แน่

edit:ไม่ได้คบกันแต่นี้ให้เป็นผัวเลยแต่ดูแล้วชีวิตนี้พระเอกคงโดนเมียข่มจนวันตายแน่

dodoza2

ขอบคุณกับผลงานแปลดีๆที่แปลมาให้ชมนะครับ​ ขอบคุณมากส่วนตัวผมชอบลายเส้นโดจินของคนวาดคนนี้ครับมันสวยดี

kipkipju kisdsada

เห็นนมพี่สาวเพื่อน ต้องถามตัวเองจะเอาไงดีว่ะ จะเม้นท์ หรืออ่านต่อดี สุดท้ายก็บอกตัวเองสายเส้นแบบยี้ เมนท์ไปก่อน อ่านยาวๆไปเลยแต่จบแล้วอย่าลืมมา edit นะ เพ่ขอร้องงงง
edit1ไม่ได้เป็นแฟน ก็จัดจ้านในย่านนี้แล้ว ดีนะถุงยางมีเป็นแผง ถ้ามีกล่องละสองสามชิ้นแบบบ้านเรา ต้องคาไว้แล้ว ไป 7-11 ก่อน ค่อยกลับมาต่อ
edit2 ถึงว่าจัดขนาดนี้ ถุงยางที่ไหนจะไปพอ มาถึงขนาดนี้ ยสตน. เลยยย ฝึกงานผ่านเลื่อนขั้นพรวดๆเลย หาเพื่อนเล่นเกมส์คนใหม่เลยย พี่เขยคงไม่ค่อยว่างล่ะ

B&B

ระ....ร้ายกาจ ท่านนะไม่ใช่ตัวละครในเรื่อง พิมพ์ซะเล็กเลยนะครับ

หลบหน้าเพราะกลัวโดนรีดน้ำสินะ หลบไหมฟ่ะะะะ

♪ ♬ ヾ(´︶`♡)ノ ♬ ♪

นะ...นั้นมันชุดนอนไม่ได้นอน เพราะนางไม่ได้นอนแค่รอเฉยๆ

ไม่ชอบคนอายุน้อย เพราะกลัวอีกฝ่ายประสบการณ์ เลยต้องเทรนก่อนสินะ อืมๆ อยากโดนเทรมแบบนี้คร้าบบบบบ

พระเอกตายอย่างสงบ สงบจริงๆ โปรดไว้อาลัย อยากรู้จริงๆ ว่าในอนาคตมันจะเป็นยังไง

ขอบคุณครับ

biggiggog

ถึงจะไม่ค่อยเข้าใจ แตได้เสียว ก็ Ok

ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอยู่ดี ไม่ชอบอายุน้อยกว่า
แต่พอเทรนแล้วอายุมันเพิ่มขึ้นเหรอ
ขอบคุณมากๆครับ

littichai