ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Love Among Family รักนี้เพื่อแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 12, 2019, 12:59:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker Fi

มันจะปวดตับไหมนี้

พี่สาวน่าจะติดใจแล้วแน่

Phoowadol

อ่านตอนแรกนึกว่า เป็นlncest. แต่ว่าไม่ใช่ พี่น้องจริงๆ แบบนี้เขาไม่นับนี่นาใช่ปะครับ. คือบอกตรงๆทีแรกเลย ผมชี้เป้าไปที่ตัวพ่อ นะ ว่าจะเคลมสวาทลูกเลี้ยง เออ.....กลับไม่ใช่และ กลายเป็นน้องชาย ซะงั้นนี่.    เนื้อเรื่องเดินมาขราดนี้ ยังไงเสีย พี่สาวต้องโดนน้องชายสอย อยู่แล้ว ว่าแต่ จะโดน  ของ ซาโตชิ ด้วยรึเปล่าแค่นั้นหละ
Edit. คือไงดี หละ. แบบว่า อารมณ์นี้ มันแปล๊บๆหัวใจไงไม่รู้อะครับ. ยิ่งตอนเจ้าน้องชาย มัน กดโทรศัพท์ให้ พี่สาวโทรหาแฟน. แล้วตัวเองกระเด้าอยู่ข้างหลัง แบบนั้น. เข้าใจนะว่าแก เสียวและสะใจ. แต่ว่า ผมนี่สงสารเจ้าซาโตชิจับใจเลยครับ ไม่ได้เอะใจเล้ย. ว่าแฟนตัวเองตอนนี้เป็นเมีย น้องไปแล้ว. เฮ้อ!?  ก็ ตามสูตร. NTR
มันต้องออกแนวนี้ อยู่แล้วนี่เนาะ. ทำไงได้
    อีกนิดนึง ผมว่า ตัวพี่สาวชักจะติดใจ ลีลาเสยสวาทของน้องชายคนนี้แล้วหละ เพียงแค่ ยังปากแข็ง. ออก สายซึน นิดๆ มากกว่า. แต่ว่าแหม. ใจคอจะไม่ยอม ให้. ซาโตชิ ได้ ลองเสียบมั้งเหรอคร้าบ นานามิ.
ป.ล. อ่านจบใจแป้วยังใงก็ไม่รู้สิ. ไม่รู้ คนอื่น เป็นเหมือนผมรึเปล่า. อินไปปะเนี่ยเรา
    สุดท้าย หยุดสงกรานต์นี้ขอให้พักผ่อน ให้สนุกนะครับ ถ้าหากเดินทางไปไหน ก็ขอให้ เดินทางปลอดภัย. นะครับ    ขอบคุณครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่แสดงว่าทั้งคาโอรุและคุณพ่อต่างก็จ้องจะงาบนานามิทั้งสองคนเลย คาโอรุก็เลยชิงปล้ำนานามิก่อนคุณพ่อ ว่าแต่จะสำเร็จไหมนะ แล้วแบบนี้จะเรียกว่าเป็นincest หรือเปล่านะ ถ้าไม่ใช่ก็แสดงว่านานามิคงจะหนีไปอยู่กับแฟนเพื่อให้คุณแม่ได้อยู่กับพ่อเลี้ยงอย่างมีความสุข....????
อ้าวม่ายช่ายแฮะกลายเป็นว่าพี่สาวเปลี่ยนใจจากแฟนมาชอบน้องเลี้ยงแทน....อิอิ

gojira

เล่นสปอยล่วงหน้าแบบนี้มโนไปไกลเลยตับยิ่งไม่แข็งแรงอยู่
Edit ยังพอรับได้ไง ไงก็ไม่ใช้พี่น้องจริงๆแอบคิกไม่ซื่อเป็นเรื่องปกติ ตอนสปอยนึกว่าจะดราม่าแบบ พ่อเลี้ยงเอาด้วยอีกคนซะอีก

yakusa98

พี่สาว น่าจะไม่รอดสุดท้ายกลายเป็นแฟนน้อง

ว่าละเจอน้องเล่นซะทุกวัน ทุกที่ ทุกโอกาส ไม่เป็นแฟนก็แปลก

srzce

โดนจับแบบนี้ ติดน้องแน่

Edit ตอนแรกพี่สาวมีเซ็งด้วย น้องไม่ได้ทำไร คงอารมณ์ค้าง

Bhitakpong Sooksaengchan

ไม่น่าจะรอดจากน้องชายนะ
edit เสร็จคนเดียวน้องก็แทบตายแล้ว เล่นจัดทุกเวลาสถานที่เลย ไม่หลงยังงัยไหว

pfrankz

ทำให้ติดใจก่อนซาโตชิให้ได้ล่ะ

มีทำให้ค้างแล้วค่อยมาปิดฉากใหม่ด้วยร้ายกาจจริงๆ

ที่ไม่ยอมทำต่อ ผมคิดว่าน้องมันก็น่าจะเป็นห่วงพี่อยู่เหมือนกันแหละ ที่แบล็คเมลก็ไม่ได้จะทำจริง
กลัวพี่เสียงดังจนพ่อแม่ได้ยินมากกว่า กลัวจะต้องเสียพี่ไป ทำยังไงได้ก็คนมันรักแล้วไปเห็นพี่กำลังจะจูบกับคนอื่น
จัดมาเป็นของเราซะเองดีกว่า แต่ใจจริงๆเชื่อเถอะ ยังไงน้องมันก็รักพี่มันจริงๆ

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม เหนคำพูดน้องมันแล้ว มันก้อไม่น่าจะใสจนจบแล้วละ

CoolNook Thangsakul

Tdestiny

เวนกำ อย่างที่ท่านว่าจริงๆหน้าแรกคิดว่าจะแบบแนวใสๆ

ตอนจบนี้น่าจะปวดตับน่าดู ::Horror::

ตอนจบนี้แบบอย่างกับฉากในavเลย

โดเรม่อน

มาแบบนี้พี่คงติดใจดุ้นน้องแล้วเดียวคงจะลืมไม่ลงแน่ บางทีอาจจะเลิกชอบคนที่แอบชอบด้วยเพราะยังไงก็คนละพ่อละแม่อยู่แล้ว555

นั้นไงติดใจจริงๆด้วยดูแล้วสุดท้ายก็จะมีใจให้น้องยังไงก็ไม่ใช้พี่น้องแท้ๆอยู่ละ555

xsoulkung123

ครอบครัวช่างมีความสุขมากๆ และไอ้น้องชายคนใหม่ดูท่าทางแล้วน่าจะหื่นแบบอะไรก็หยุดไม่ได้
แถมตัวเธอเองดูแล้วก็ชอบที่ไอ้น้องเริ่มรุกเร้าเธออีกด้วย ถึงช่วงแรกจะขัดขืนนิดๆ
แต่ว่าหลังๆน่าจะสนใจและติดใจความเสียวที่โดนมอบให้แน่ๆเลย
แถมเธอก็ยังมีหุ่นที่เร้าใจขนาดนี้ เป็นใครก็อดใจที่จะจัดหนักไม่ได้แน่ๆ
::Fighto::
Edit นั้นไงโดนจัดหนัก จนเธอติดเซ็กของน้องชายจนถอนตัวไม่ได้แล้วละ แถมยิ่งนานวันก็ยิ่งเล่นเสียวกันแบบหื่นๆขึ้นไปเรื่อยๆ ไอ้น้องชายร้ายจริงๆ

monoko1

น้องชายต่างแม่น่าจะได้ไป แล้วพระเอกมาได้ทีหลังหรือป่าว