ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Love Among Family รักนี้เพื่อแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 12, 2019, 12:59:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treerasitnut

ขอบคุณที่แปลให้ครับท่าน

ลายเส้นดี เนื้อหาดี เดาว่าติดโคยน้องงอมแงม และพ่อเลี้ยงก็หน้าตาหื่นใช่ได้ กลัวจะมาผสมโรงหรือมาภาค2แน่เลย ::Horror::

นายไข่ย้อย

อื้อหือ ntr ได้ใจมาก อดไปซะซาโตชิคุงงง

Edit น้องหักเหลี่ยมได้โหดสุดๆ แต่หลังๆก็ติดใจซะงั้นเนอะ  ::DookDig::
อิอิอิ

Krapp Duo

พี่สาวน่าจะเสร็จน้องชายนะ

นึกว่าน้องชายแท้ๆ ที่ไหนไม่ใช่ซะงั้น ทำเพื่อแม่นี่เอง เลยยอมโดนเย็ด

B&B

อ่านไปๆ มาๆ ก็เหมือนกับแนวพี่-น้องธรรมดาๆ นั้นแหละ แต่มาลองอ่านชื่อเรื่อง รักนี้เพื่อแม่ เหรอ?? มันคงไม่อย่างที่คิดหรอกน่าาาา

น้องมันดูไม่น่าจะชอบพี่เลยนะ เหมือนมันอยากเองมากกว่าคงเงี่ยนแหละ คงต้องอ่านดูเองสิน่าาาา

(● ̄(工) ̄●)(● ̄(工) ̄●)(● ̄(工) ̄●)

ว่าไงดีละครับ เลือก Tag ไม่ถูกเหมือนกันว่าจะเป็น พี่น้อง NTR หรือ Blackmail เพราะมันได้ทั้งหมดเลย แต่พี่น้องนี่ คงเรียกเต็มปากไม่ได้อยู่ดี เพราะคนละสายเลือดกัน แต่ NTR  นี่เรียกไม่เต็มนะครับ เพราะนานามิไม่มีแฟน หรือมีเจ้าของอยู่แล้ว แค่ชอบแต่ยังไม่ได้บอกความรู้สึกไปตรงๆ แต่ก็นะ แถมแบล็คเมล์ก็เรียกได้ไม่เต็มปากเหมือนกันครับ เพราะน้องมันไม่ได้ขู่หรืออะไรเลยครับแค่บอกถึงเรื่องอาจจะขึ้น แล้วทางนานามิแค่คิดตามผลที่จะเกิดเท่านั้นน

เปิดมาหน้าแรก นึกว่าคนเดินเรื่องเป็น ซาโตชิ ซะอีกนะ เหมือนออกมาหน้าแรกเลย แต่สุดท้าย ก็หายยาวโผล่อีกทีหน้าสุดท้าย

ขอบคุณครับ

ตายแล้ว วันนี้ไม่ทวงของเก่า  ::HeyHey::

momonji

ขอบคุณครับ ขอเดาก่อนอ่านว่ามีดรามา ::Falling::

Edit: ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องผมนึกว่าแนวแม่ลูกนะ เป็นพี่น้องท่องชนกันซะงั้น หลังพี่สาวโดนบ่อยจนติดใจ สงสารตัวประกอบตอนแรกจังเลย เกือบละ

maeaow 001

virgoranger

สอยพี่สาวต่างแม่ซะแล้วดูแล้งพี่น่าจะติดใจน้องแน่ๆ
Edit นั้นไงติดลมไปซะแล้ว

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ เมษายน 13, 2019, 07:45:40 หลังเที่ยง
อ่านไปๆ มาๆ ก็เหมือนกับแนวพี่-น้องธรรมดาๆ นั้นแหละ แต่มาลองอ่านชื่อเรื่อง รักนี้เพื่อแม่ เหรอ?? มันคงไม่อย่างที่คิดหรอกน่าาาา

น้องมันดูไม่น่าจะชอบพี่เลยนะ เหมือนมันอยากเองมากกว่าคงเงี่ยนแหละ คงต้องอ่านดูเองสิน่าาาา

(● ̄(工) ̄●)(● ̄(工) ̄●)(● ̄(工) ̄●)

ว่าไงดีละครับ เลือก Tag ไม่ถูกเหมือนกันว่าจะเป็น พี่น้อง NTR หรือ Blackmail เพราะมันได้ทั้งหมดเลย แต่พี่น้องนี่ คงเรียกเต็มปากไม่ได้อยู่ดี เพราะคนละสายเลือดกัน แต่ NTR  นี่เรียกไม่เต็มนะครับ เพราะนานามิไม่มีแฟน หรือมีเจ้าของอยู่แล้ว แค่ชอบแต่ยังไม่ได้บอกความรู้สึกไปตรงๆ แต่ก็นะ แถมแบล็คเมล์ก็เรียกได้ไม่เต็มปากเหมือนกันครับ เพราะน้องมันไม่ได้ขู่หรืออะไรเลยครับแค่บอกถึงเรื่องอาจจะขึ้น แล้วทางนานามิแค่คิดตามผลที่จะเกิดเท่านั้นน

เปิดมาหน้าแรก นึกว่าคนเดินเรื่องเป็น ซาโตชิ ซะอีกนะ เหมือนออกมาหน้าแรกเลย แต่สุดท้าย ก็หายยาวโผล่อีกทีหน้าสุดท้าย

ขอบคุณครับ

ตายแล้ว วันนี้ไม่ทวงของเก่า  ::HeyHey::

ก็อยากทวงนะครับ แต่เดี๋ยวท่านก็บอกว่า "ทวงแล้วเคยได้ไหมละ" อะไรประมาณนี้อยู่ดีคร้าบบบ เลยไม่ทวงละกัน เว้นแต่ท่านจะเปิดซีรี่ใหม่ถึงทวง

ถ้าไม่ใช่ซีรี่ ไม่ทวงครับ เพราะท่านจะได้พักบ้างคร้าบบบ

chocolaze

::ChuChu:: ตอนเริ่มเรื่องผมคิดว่าพ่อเลี้ยงมาข่มขืนต้องยอมทนเพราะแม่รักพ่อไหม่ NANI!

::Crying:: แอบสงสารคุณแฟนเหมือนกันนะ รักกันอยุ่ดีๆเจอหมาค่บไปแดกซะงั้น แถมอาจจะมีติดลมบนด้วย  ::Shy::

kyojaza1

คิดว่าพระเอกคงไม่ได้กิน คนอื่นน่าจะคาบไปกินแทน

edit:ดูเหมือนพี่สาวจะติดใจน้องชายแทน ตับแตกเบาๆ

TCM12.0

คงติดใจน้องชาย แฟนก็แห้วไป อาจมีพ่อเสี้ยงแจมด้วย555

ikkaross

ดื้อ.ชื่อ

จากชื่อตอน แล้วโครงเรื่อง
น่าจะเสร็จจากพี่แล้ว จะไปต่อที่แม่

โดนเต็มๆ  โดนหลอกเต็มจากชื่อเรื่อง
แต่สรุปจะแนวไหนดี มีหลอกแนวจิง