ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Love Among Family รักนี้เพื่อแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 12, 2019, 12:59:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suti Chai

ดูเนื้อเรื่องแล้วอาจจะมั่วทั้งบ้านก็ดีน่ะจะได้win win กันแต่เอาแฟนพี่สาวมาให้แม่อีกก็ดี

iten1234

น้องชายได้พีสาว จนพีสาวติดใจ มีอะไรหลับหลังแฟน

Yossakorn02

หวงพี้สาวไว้กินเองมากกว่า 55 NTR จงเจริญในhentaiช่วงนี้มาแรง

numkrieng

::YarKK:: จับขึงแบบนี้ไม่น่ารอด..
จะติดใจหรือเปล่านะ
ติดใจเข้าจนได้ 55555

ensd-07

น่าจะมาจับพี่เอาแต่ความจริงคือเอากับแม่มาก่อนแล้ว

ผิดคาดครับนึกว่าแนว ntr แบบโหดๆๆ จริงก็แนวใสๆๆเอากัน 2 คนโดยที่แฟนไม่รู้

Jikkig16

พี่น้องท้องติดกัน คนละสายเลือด แต่เธอไม่เลือกเรา ก็เหงาไป ::Doubt::

อ้าว...เปลี่ยนใจซะล่ะ รักแท้แพ้ใกล้ชิด แต่ที่น่าคิด ต่อให้ชิดกันแค่ใหน ไม่เปลี่ยนใจ ก็ไม่แพ้... พี่สาวเปลี่ยนไป เพราะมีใจให้ดุ้นของผู้ชาย...

azerothx

มีสลับคู่ในบ้านแน่ๆ แบบนี้ ปวดตับอีกแล้วสิ ::Orz::
   คิดผิดซะงั้นนึกว่าพ่อจะมามั่วด้วยเห็นตอนแรกทำหน้ามีเลศนัย

exsoldier

ดูแล้ว น่าจะจบไม่สวย จากชื่อเรื่อง สงสัยตัวแม่โดนทิ่มเรียบร้อย เก็บสาวๆยกครัว  ::Shy::

อ้าวแม่รอด แต่ตัวพี่สาวก็ติดใจ ซะได้   เอ.....  แบบนี้เรียกว่า จบแฮปปี้มั้ยน้อ

abc123abc

จังหวะแบบนี้พี่สาวไม่น่าจะรอดนะ  ::Sweat::

ตบมือข้างเดียวไม่ดังอะนะ พี่สาว น้องชายตัวด้วยกันก็ตามสภาพ

แต่สงสารแฟนชะมัด แถมที่นายพูดว่าตัวติดกันนี้ก็ติดกันจริงๆด้วยสิ

dilok211021

เห็นชื่อเรื่องแล้ว น่าจะเป้นความสัมพันธ์ในครอบครัว นอกจากจะโดนน้องชายเอาแล้ว น่าจะโดนพ่อเลี้ยงเอาด้วย

อ่านจบแล้ว: โดนแค่น้องชายคนเดียว แต่ตัวพี่ดันติดใจน้องชาย คงถือว่าเป็นการจบแบบ happy แม้จะเป็นการนอกใจคุณแฟน

Gunitle

ขอโทษที่มาช้าครับผม555 นานเลย ผมว่านะท่านคาร์เทอร์จับเรื่องไหนก็ดาร์คแล้วแหละ5555 ท่านคือท่านดาร์ทลอร์ด ว่าแต่เรื่องนี้จะเป็นอย่างไร ผมว่ามีแซนวิซสลับคู่แน่ๆ ถ้าเดาไม่ผิดนะ555 ขอบคุณฒากนะครับ ขออ่านต่อเลยแล้วกันนน

เรื่องนี้เดาผิด นึกว่าจะดาร์ค55555 คิดไปซะไกลเลย ขอบคุณมากนะครับ ขออ่านเรื่องต่าๆไปด้วยนะครับท่านคาร์เทอร์

dome48601

แนวใสๆแน่เลยครับ คิดทาง+อิอิ

5555 แค่นี้ไม่เท่าไหร่หลอก lv เยอะแล้ว
พี่สาวเปลี่ยนไปเยอะเลย5555

mob718293

Pharadorn Kaewsan

คงจะติดใจน้องแน่นอนแล้วไปเลิกกะแฟน

อ่าวหลงน้องแต่ไม่เลิกกะแฟน น่าสงสารแฟนจริงๆ