ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Love Among Family รักนี้เพื่อแม่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 12, 2019, 12:59:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PEE WAII

เปิดมาเจอถึงขนาดเอาผ้ามัดข้อมือ คิดว่าหลังจากนี้ติดใจน้องชายแน่ๆ

gutongnk59

ซาโตชิคุง รับไปบทตัวประกอบสุดซวย

//สงสารซาโตชิจริงๆ

Soulsteal Attapon

ไม่น่ารอด แรกๆก็ขัดขืนแต่พอเจอดุ้นน้องชายเข้าไปก็ติดใจแอบเล่นกันไปตลอดแน่นอน
ปล.สงสารแฟนพี่สาวจัง ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

Edit : นึกว่าจะมาแนว ขมขื่นครอบครัว แต่ก็ไม่ใช่พี่น้องกันจริงๆสักหน่อยเป็นแค่ทางกฏหมาย เอากันได้ไม่ผิด ^^
แรกๆก็ไม่รัก หลังๆมารักเอง อย่างที่เค้าว่า ความใคร่มาก่อนความรัก 5555

scozember

ความdark น่าจะเริ่มขึ้นตรงนึ้
น่าจะโดนเย็ดอย่างบ้าคลั่ง สุดท้ายพ่อมาแจม 5555

Edit..ถึงจะเดาผิด แต่กตรงเย็ดบ้าคลั่งจริง incest ไม่แท้ + ntr แหม่...สุดๆ

BlackSkuLL

มาอีหรอบนี้ เกาว่าพี่สาวเปลี่ยนไปตอนท้ายแหงๆ คอยดูวๆ
---------------------------------------------------------

น้องชายเอ็งเริ่มอ่อนไหวไปละนะ เดี๋ยวจะเฮิร์ทนะถ้าพี่สาวไปมั่วกะคนอื่นอะแหม่ๆ ::Ajark::

jachal

คาโอรุน้องชายต่างสายเลือด รุกพี่สาวต่างสายเลือดแล้ว น้ำกระจายแน่

พี่สาวนานามิ ติดใจดุ้นคาโอรุเสียจนลืมเพื่อนชายเลย ::Shower::

Ae Haha

คงโดนน้องชายต่างพ่อ จับขีมขืนแน่ แต่จะโดนพ่อด้วยไหมเนี่ย น่าติดตาม

siwapol55

เดาว่าคงไม่โดนแค่น้องชาย น่าจะโดนพ่อเลี้ยงจัดด้วย
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดไปเยอะ ไม่นึกว่าน้องชายที่ทำไปแบบนั้น แล้วพี่สาวดันมาตอบรับเฉย
รู้สีกสงสารเพื่อนนางเอกเหมือนกัน

qweasdzxc

เป็นเรื่องที่ไม่มีตัวละครไหนวางใจได้เลย555 เปิดด้วยน้องข่มขืน สุดท้ายนาาจะไม่รอดเป็นเมียน้องชัว แต่ตัวพ่อจะเข้ามามั่วมั้ยต้องลุ้นกันต่อไป น่าติดตามสุดๆ

น้องชายตัวแสบ5555 รักแท้แพ้ใกล้ชิด เซ็กส์กันจนมีความรักจิงๆ สงสารพระเอก แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ในเมื่อมีครั้งแรก ครั้งที่2 3 4 ย่อมมีตามมาเสมอ น่าจะมีภาคต่อ น่าจะมันส์กว่าเดิม อิอิ

enozerzz .

ขออ่านก่อนนะขอรับ

น้องนี่ไม่ธรรมดามีวางแผนไว้ด้วยให้มีอารมณ์ ดีจริงๆครับเรื่องนี้

keadtisuknote

เรื่องนี้เหมาะแล้วสำหรับท่านKater ลอร์ดออฟเดอะริง เอ้ย ไม่ใช่ดาร์คลอร์ด

ผมว่า เรื่องนี้ดูตัวพ่อไม่ค่อยน่าไว้วางใจ แต่ผมว่าเรื่องนี้มีมั่วแน่ๆ พ่อมั่วลูกสาว แม่เครมลูกชาย ลูกชายเครมพี่สาว

มั่วๆๆๆๆ

Edit: นี่ท่านKater ขู่จนผมคิดไปจนไกลเลยนะเนี่ย สรุปก็แค่ไอ้น้องคนเดียว จริงๆก็พออยู่ไหวนะ เพราะคนละพ่อคนละแม่กันอยู่แล้ว ไม่ต้องไปหาคนอื่นให้ยุ่งยาก

แต่ถ้าพี่น้องแท้ๆ หรือมีน้องสาวสวยๆก็อย่าคิดมากเน๊าะ

exia

เสร็จน้องสินะะะ ::Hunger:: ::Hunger::
แต่ก็ดูท่าจะสมหวังนะ ชอบพอกันดี 555

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

ตอนแรกเปิดมาก็นึกว่าเรื่องรักกุ๊กกิ๊กธรรมดา  โหย ได้น้องชายเล่นซะ  แล้วเนื้อเรื่องจะเป็นไง  จะได้กับแฟนบ่ 
หรือจะเสร็จน้องชายคนเดียว

สุดท้ายก็เสร็จน้องชาย  ส่วนคนที่น่าจะได้เป็นแฟนกลับกลายเป็นเครื่องกระตุ้นอารมณ์ซะได้  ว่าแล้วชื่อเรื่องมันเหม่งๆ

jatupol.padnawan

ขอบคุณครับ ที่แปลให้ เป็นแนว  NTR สุดยอดเลย