ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2019, 11:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ไม่ต้องตกใจ เรื่องนี้เรียงจากตอน 2-1-3-4 ตอนแรกแปลไว้วันที่
29/8/2018 ห่างกันแค่8เดือนเอง คงยังไม่ลืมเนอะ แล้วก็เป็นคนละเรื่องกับไวรัสที่จบไปนะ
ถึงจะคล้ายๆกันแต่คนวาดคนละคน ภาพก็คนละแบบ อันนี้แนวกาตูนหื่นๆแต่ก็สนุกไม่แพ้กัน

ตอนที่ 2 >> Kansen Infection 2/4 ไวรัสS

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้ขออ่านแล้วจะเห็นภาพ อ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกด
ตอบเพิ่มความรู้สึกหลังอ่านเกี่ยวกับเนื้อเรื่องที่ซ่อนหรือตัวอย่างก็ได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

qazwsx12

คนที่คิดค้นเชื้อนี้ขึ้นมาแม่งอัจฉริยะ วะ รู้สึกตัว แต่ บังคับตัวเองไม่ได้

คนที่ไม่อ่านกฎแล้วมาเมนต์นี่แม่งอัจฉริยะ วะ รู้สึกตัว แต่ ทำตามกฎไม่ได้

Kingkong Keang

คุณตำรวจหญิง ดูท่าจะโดนแน่นอน
มีพี่น้องมาช่วยแย้วว

nuttaponzeroza

นี่มันโรงเรียนในฝันเลย 555555

นี่มันเมนต์ในฝันเลย 555555

Metaios

ยอมรับว่ารอนาน จำได้นะ นีกว่าจะทิ้งเรื่องนี้ละอีก

ตำรวจญคงไม่ได้ยิงเรียบร้อยก่อน

พี่น้องนี่ก็ไม่น่ารอด อ่านไว้นานจำไม่ได้ละ

CoolNook Thangsakul

อยากให้มีจริงซักวันจัง แต่ขอให้ไม่นานนะ ปมไม่อยากตาย 5555

CoolNook Thangsakul

es.september

มันส์พะยะค่ะ

แบนพะยะค่ะ

xsoulkung123

ถึงจะโทรแจ้งไปว่ามีการมั่วเซ็กอย่างบ้าๆ แต่ก็ยังส่งตำรวจสาวสวยแถมหุ่นยั่วสายตาเอามากๆ มาอีก
แล้วแบบนี้จะได้จับใครหรอ สงสัยจะโดนจัดเซ็กแทนแน่ๆเลย
และถึงจะมีไอ้หนุ่มตำรวจมาช่วย แต่กว่าจะไปถึงคงได้เสียกับสาวๆที่โดนไวรัส
จนน้ำหมดตัวและเหนื่อยจนไม่มีแรงไปช่วยแล้วละ
แถมไอ้ผู้ชายแต่ละคนก็จัดหนักสาวๆจนพวกเธอติดใจเสียว จนไม่สนอะไรแล้ว
::Yes!::
Edit ไอ้หนุ่มตำรวจได้เจอสาวที่ชอบ เลยถูกสาวแถวนั้นจัดการซะเลย แต่คุณตำรวจสาวสวยก็เรื่มชื่นชอบเซ็กแบบเร้าใจให้แล้วละ
แถมต่อไปยังมีคนบงการอีก แล้วแบบนี้สาวๆจะรอดจากความเสียวเหล่านี้ได้หรอ

โดเรม่อน

ผมนี่ลืมตอน2ที่ปล่รอยไปแล้วนะครับเนี่ย เดียวต้องกลับไปอ่านตอน2ใหม่ เป็นไวรัสคล้ายอีกเรื่องที่พึ่งจบไปเลยถ้าโลกเรามีแบบนี้จริงจะเป็นไงแต่ขอเป็นคนที่ไม่ภูมินะ555

มันต้องมีคนจกใจปล่อยไวรัสแน่ๆ ดูแล้วเหมือนจะเป็นพวกคนใหญ่คนโตด้วย น่าติดตามต่อเรื่องนี้

samsung014

เป็นไวรัสที่รุนแรงมาก หยุดไม่ได้กันเลย อิอิ
คุณตำรวจสาวทะลักไปหลายหนเลย สองพี่น้องที่มาช่วยจะโดนไปด้วยมั้ยนะ

thenung11

สนุกอ่ะะ
ชอบๆเลย
ขอบคุณมากครับ จะตามรอชมให้ครบทุก part

hentaiverygood

เหมือนแต่ละตอนคือจักรวาลเดียวกัน แค่เริ่มด้วยตอน2ก่อน ที่เหลืออ่านตอนไหนก่อนก็ได้เลย

ปฏิภาณ ครับ

เป็นไวรัสที่ทำให้โลกน่าอยุ่ขึ้น

ว่าละว่าแฟนตำรวจชายน่าจะติดเชื้อไปละ

etracker

เจอโรงเรียนยังงี้ อยากเข้าไปช่วยสาวๆ ออกมาเก็บไว้ที่บ้านเลยครับ ติดเชื้อก็ยอมอ่ะ

โอ้วววว พี่น้องทาจิบานะ หุ่นได้มากครับ รอเลยว่าเมื่อไหร่จะติดเชื้อ