ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2019, 11:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Steeb2529

siwapeeza

พระเอกมันทนได้ไงนี้เป็นผมยอมติดเชื้อแล้ว 55 แต่นานจริงจนลืมตอนสองไปละ 555

พีคจัดเลยตอนนึกอดีตแล้วตัดกลับมาแฟนกำลังโดนนี่ อย่างดาร์ค 555

ปล.ตอนต่อไป สองพี่น้องนั้รก็ไม่น่ารอด

Summermay

คุณตำรวจหญิงโดนน้ำเลยติดเชื้อหรอ ไม่น่ารอดนะ โดนรุมแน่ๆ แต่สุดท้ายรงติดใจน่าดู

darkwingzzz

เอ่อ มันมีตอน 2 ด้วยเร้ออออ นานขนาดนั้น
ไม่เป็นไร มาสนุกกันดีกว่า 555

rains

คุณตำรวจมาช่วยหรือมาแจมเนี่ย

ตำรวจเยประชาชน 55555+

nuttanun toncahi

มาช่วยคนแต่ติดไวรัสเองแบบนี่จะไปช่วนใคร

สองพี่น้องจะติดเชื้อด้วยไหมน้าา

Akira Watanabe

::Ajark:: โหดจริง แค่อยากเสียวถึงกับต้องยิงทิ้งเลยหรอ

::Sweat::  คือไม่สนเศรษฐกิจของประเทศเลยหรอ เน้นซั่มกันทั้งวัน

Banjung2

คนที่คิดเชื้อไวรัสนี้มาได้นี่ก็ช่างคิดซะจริง เอามาปล่อยในสถานที่ที่มีคนพลุกพล่าน แถมยังมีทั้งชายและหญิง
เขาช่างอัจฉริยะจังครับ

น่าสงสารคุณตำรวจหญิงจังนะครับ มาช่วยเขาแท้ๆต้องมาเป็นเหยื่อเอง
อดใจรอตอนหน้าอยู่นะครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอาตรงๆลืมไปแล้วนะเนี่ยเรื่องนี้ 555

แหม่ฝากให้รุ่นพี่จัดการต่อ  คงจะช่วยไม่ได้แล้วละสภาพนั้น

lip30164

จะยิงหรือจะโดนยิง ผมว่าโดนยิงโล้นแน่ อิอิ
ไม่รอดโดนยิง ตอนหน้าองกร ร้ายมาแล้วดาคสุดๆๆ

civil2

แฟนคุณตำรวจอยู่ไหน รอฉากแฟนคุณตำรวจ สวยย ชอบ

ไม่รอดจริงๆด้วย รยมถึงคุณำรวจสาวอีก นึกว่าจะหนีได้ ><

ตอนหน้ามีพี่น้องมาแบบนี้ จะโดนจัดพร้อมกันสามคนไหมครับ :)

Alexis11

อยากจะให้คนรอบข้างติดไวรัสแบบนี้จิงๆเลย ห้าๆ

เหมือนเป็นจักรวาลกับโดอีกเรื่องนึงเลยอะ 555 เรื่องนี้แลดูดีกว่าตรงที่ ผช เย็ดละไม่ตาย

exelier

เอ้ะ ช่วงนี้เรื่องแนวนี้มาแรงเหรอครับ ลายเส้นคล้ายๆกัน

บอกให้ไปหาคนมาช้วยนี่ช่วยให้รอดหรือช่วยอึ้บนะ

เรียบร้อยยยย คุณตำรวจหญิง แถมโดนยาระงับ แต่ดูแล้วน่าจะติดใจมาหกว่า
ขอบคุณนะครับที่แปลมาให้อ้านเสียวกัน

noohun

ฉากติดเชื้อเพราะอสุจิเข้าตานี่ นึกถึงเรื่อง28 days later เลย
เรื่องนี้ เป็นซีรี่เดียวกับที่ออกอนิเมชั่นมาหลายต่อหลายภาคนั่นสินะครับ

เหตุการณ์นี้ อนุมานได้ว่าเกิดเพราะความเงี่ยนของคนใหญ่คนโตนี่เอง
แต่ตอนหน้า ท่าทาง3สาวก็คงไม่รอดแหงๆ

cookiewithjam

สุดจริงครับเรื่องนี้ ยามาดะจะกลับมาไหมเนี่ย

ตอนต่อไปน่าดูกว่าเดิมอีกกกกกก