ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2019, 11:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toeylogic

เจอโรงเรียนยังงี้ อยากเข้าไปช่วยสาวๆ ออกมาเก็บไว้ที่บ้านเลยครับ

edit : พอควบคุมตัวเองไม่ได้ขอแค่มีวัคซีนก็คุมได้ทั้งประเทศแล้ว

betazerox

ddcc

พระเอกมันจะรอดไหมนิ รีบตามคนมาช่วยเร็ว
เอ้าไอ้พระเอก ขอสับป้าบดิ๊ ใส่เดี่ยวมั้ย

sukit

นี่เราจะต้องไปหาไวรัสนี้จากที่ไหนกันนะ อยากให้ระบาด อยากให้ระบาด  ::DookDig::

betazerox

ตำรวจสาวไม่รอด แล้วคิดว่าแฟนที่เป็นครูก็เช่นกัน

เรื่องราวนี่เหมือนจะมีรายละเอียดมากขึ้นเรื่อยๆ อยากรู้ว่าตอนจบจะเป็นอย่างไรจัง

tamagot123

::Horror:: นี่มันresident evill ชัดๆๆ ตอนจบจะเปนไงบ้างเนี่ย

เอสงสัยจังว่าเหตุการมันจะจบยังไงจะมีไครคิดยาได้มั้ยน้อ

TZONE

อยากโดนครับ แต่ไม่เอากระสุนนะ มันแข็ง ชอบนิ่มๆ

Edit: แหม่ บุกรุกมา2คน จะรอดกลับไปไหมเนี้ย ผช ทั้งฝูง

ZxholicxZ

Mrweed

เจอแบบนี้ ฆ่าผช ทิ้งให้หมด เหลือผมคนเดวพอ หึหึ
จะช่วยสาวๆ ให้หมด ฮาเล็ม

mawin101

คุณตำรวจสาวเสร็จแน่ หลังจากนั้นก็ไปโรงพักมีอะไรกับตำรวจและผู้ต้องหา

mawin101

Acnologia

bunraku

เข้ามาอ่านเพราะชื่อเรื่องเลย น่าสนุกสุดๆ

เนื่อเรื่องเดินไวมากกกก อ่านตอนแรกแอบมีดราม่านิดๆ แต่สนุกดีครับ

pooh21

พระเอกมันทนได้ไงนี้เป็นผมยอมติดเชื้อแล้ว  แต่นานจริงจนลืมตอนสองไปละ

พีคจัดเลยตอนนึกอดีตแล้วตัดกลับมาแฟนกำลังโดนนี่ อย่างดาร์ค

Neanderthal

ไวรัสอะไรน่ากลัวจริง ติดกันวิธีไหน

มันจะจบยังไงนะเรื่องนี่
ทำไมต้องโนวิส