ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2019, 11:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ใครยากสนุกเข้ามา เล่นยกปืนมาขู่แบบนี้เป็นผมไม่กล้าเข้าไปหลออกลัวโดนยิง

EDIT:ดูตอนหน้าพี่น้องทาจิบานะน่าจะไม่รอดครับ รนหาที่แท้ๆ

exhausis123

ไม่เคยอ่านตอนก่อน เดี๋ยวค่อยกลับไปหา
ว่าแต่ไวรัสคลั่งนี่จะมีจริงมั้ยนะ
ตำรวจมะน่ารอด คนที่หนีไปอ่ะ เดี๋ยวก็ติด

โอ หนีได้ แต่ไม่หนี
มีพี่น้องตระกูลด้วยแหะ

devilfha

เป็นไวรัสที่ ออกอาการไวดีแหะ เห็นแล้วอยากติดเชื้อเลย ไม่ค้องทำไรกันแล้ว

อ่าว กลายเป็นว่ามีผู้อยู่เบื้องหลังซะงั้น ต้องว่งแผนเอาผู้หญิงเป็นทาสกามแน่ๆ รออ่านตอนต่อไปคับ

nooy01

yopern

น่าจะมีไอ้หนุ่มคนเดียวมั้งที่ไม่ติดเชื้อ หรืออาจจะมียาแก้เชื้อได้ อยู่ในน้ำว่าว ถ้ายังงั้นก็แจ่มเลย

edit มีวัคซีนแก้ด้วยดีจัง แต่แย่หน่อยที่ต้องตังถึง เฮ้อกลุ้ม

ipor

เป็นไวรัสที่ทำให้ผู้ชายตายเร็วขึ้นเพราะเสียวแต่น้ำตาลอดเวลา

แม้พระเอกก็ไม่รอดเหรอนั่น

keatmano

สาว ๆ ทรงสบึมส์ ตำรวจสาวยิ่งเจ๋ง แต่ท่าทางคงจะเสร็จเชื้อ ... ไม่รอดแน่ ๆ ... ส่วนตำรวจหนุ่มน้อยคงไปไม่พ้นบริเวณติดเชื้อ ... เสร็จเช่นกัน ... เอ แล้วตอนต่อไปจะเป็นย้งไงดีอ่ะ  ::HoHo::

ตอนหน้าเล่นกันเป็นองค์กรเลยเหรอ ... ทำไม ทำไม ตำรวจสาว ๆ ต้องหุ่นดี ๆ ยั่ว ๆ ทั้งน้าน  ::HoHo::

bomb1021

เจองี้ผมรีบวิ่งเข้า รร เลยครับ

โอ้เป็นวงการค้ากามแฮะ เปิดประมูลแบบนี้รวยเละ
เรางบน้อยขอพวกฟรีละกัน 55555

jachal

ตำรวจหญิง โดนทีเดียวหลายดุ้นแน่::Angry::

พี่น้องทาจิบานะมาช่วย หรือมาโดนดุ้นกันแน่

Pattarapol Teng

::DayDream:: ตามหาซัะนานเลยครับ 55+ part2 โผล่มางงๆเลยจับต้นชนปลายไม่ถูกเลย

ร้อนตอนต่อไปมาก55+ อันนี้อยู่ๆพามาเกาะสำหรับพวกบ้าแบบนี้ แล้วอีกตระกูลแมมโผล่มา55+

b522055023

โรงเรียนของหนู เอ้ยยย  ::WowWow:: ต้องอ่านตามทามไลน์ 2-1-3-4 หรอครับ

ว่าแต่มันติดเชื้อได้ยังไง และไวรัสมาจากไหนเนี่ย  ::Hmmm::
------------------------------------------------------------------------
ถึงกับเอาไวรัสครองเมืองเลยหรอเนี่ย  ::Dribbling:: ฮาเล็มชัดๆ

B&B

เรื่องนี่แหละลอยคอ เห้ย! รอคอย หายไปนานมากกกกกก

8 เดือนที่รอคอย ชั้งนานเหลือเกิน

เอาจริงๆ การเดินคล้ายกับอีกเรื่องที่จบไปตรงที่ เหตุเกิดที่โรงเรียน จุดเริ่มต้นนั้นคล้ายกัน แล้วจุดจบละ จะเป็นเช่นไร ต้องรอสินะ อืมๆ แต่ที่แน่ๆ ไอ้ตำรวจหนุ่มคนนี้ไม่น่าใช่พระเอก และไม่น่ารอดไปจากโรงเรียนนี้ในสภาพเต็มร้อยแน่ๆ

::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt::

เอิ่มมมม... เนื้อชั้ง... ว่าไงดีละ จุดเริ่มต้นงงเป็นไก่ตาแตก ใครแผ่ไวรัส ตอนนี้ยังไม่บอกสินะ แต่รู้แค่ว่า เป็นพวกมีอิทธิพล​แน่ๆ

แล้วจากตัวอย่างสองสาวนั้นไม่น่ารอด ผมลิงย้อนกลับไปดูตอนที่ลงไว้ เหมือนอ่านคนละเรื่องเลย อารมณ์​คนละแบบกันเลย เพราะในตอนที่ลงไว้ เหมือนผู้คนสามารถคงสติไว้ได้ในระดับนึง แต่มาในตอนนี้สติสตางค์​หายหมดเลย อาจจะเป็นเพราะได้ไวรัสที่แรงกว่า ต่างจากตอนก่อน ที่เหมือนติดไวรัสเพราะเซ็กซ์​ที่ส่งๆ กันมา เรื่องเหมือนจะครองสติได้ในระดับนึง แต่ก็ไม่มากพอที่จะควบคุมได้

ขอบคุณ​ครับ​

น่าจะช่วยบรรเทาอาการบ่นไปได้บ้างซักระยะ  ::Oops:: จากนี้ผมก็เปิดซีรี่ใหม่ได้แล้วสินะ  ::DookDig::

kanta110

จักรวาลเดียวกับที่อาจารย์เอาไวรัสฉีดใส่นักเรียนหญิงในโรงเรียนแล้วมันดันลามไปทั่วเมืองหรือเปล่าน้อ ชอบจริงแนวนี้
ผมอ่านแนวนี้แล้วรู้สึกแปลกใหม่ดีแฮะ 555

Krapp Duo

รออยู่เลย ไม่ยอมอ่านตอนที่2เพื่อรอตอนที่1นี่แหละ

ชิโอรินี่สุดท้ายโดนเย็ดจนติดเชื้อเลยนะน่าสงสารตำรวจหนุ่ม

badkitty

เรื่องนี้คุนณตำรวจสาวน่าจะเป็นที่เด็ดที่สุดละ ไวรัสไรเนี้ย แค่โดนน้ำเชื้อก็ติดไวรัสเหละ
edit คนติดเชื้อนี้ท่าจะรอดยาก รวมทั้งคนติดเรื่องนี้ด้วย 555