ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2019, 11:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skas999

ทำไมส่งตำรวจหญิงมาละครับ แต่อย่างว่ามั่วทั้งโรงเรียนแบบนี้ ส่งตำรวจชายมามีหวังน้ำหมดตัวแน่ๆ ส่งตำรวจหญิงมาไม่รู้เลยว่าจะแห้งไหม

ตามนี้นะ

กว่าจะหาตอนที่ 1 เจออ่านตอนนี้เสร็จต้องไล่อ่านตอนที่เหลือต่อละ

Edit ตอนแรกเดาว่าพระเอก(มั้ง) จะรอดแล้วแต่ไปหาคนรักแล้วไปเจอแบบนั้นเหมือน NTR เลยแต่ก็ชอบภาพของอาจาร์ยคนนี้มาก

lamom

ไทม์ไลน์แยกกับอีกเรื่องใช่ไหมนี่

Edit มีหัวหน้าองค์กรชั่วร้ายด้วย และพี่น้องที่ไปช่วยจะช่วยได้ไหม

xonly-656

รุ่นน้องกลับมาจะรับสภาพของรุ่นพี่ได้ไหมเนี้ย เอาจริงหากเป็นแบบ เด็กอ่อนโลกคงแบบรับ บ่ได้สิน่ะ แต่ไอ้การที่ไปตามคนมาช่วยเนี้ยมันจะไม่เป็นการราดน้ำมันลงกองไฟรึนั้น มันอาจจะได้เห็รรุ่นพี่ เล่นจำจี๊โดยคนที่พามาต่อหน้ามันเลยน่ะ ::Waiting::

Edit เอาจริงทำพวกผู้ชายเรื่องนี้กับไม่เจอนรกบนดินแบบเชื้อS เรื่องอื่นน่อ แสดงว่าเชื้อเรื่องนี้ไม่รุนแรงแบบเรื่องอื่นที่เล่นผู่ชายซะแห้งจนต้องหนีตายกันเลยที่เดียว

soonteen52

โรงเรียนในฝันชัดๆ

edit มีคนมาช่วยด้วย แต่คงไม่รอดแน่ๆ
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

zilvy sovereign

pond7747

เรียบร้อยแน่นอน เรียกมาช่วยหรือมาเพิ่ม ::GiveMe::

มาช่วยเดี่ยวก็เสร็จหรอก ::Grimace::

mindza2212

เป็นไวรัสที่น่ากลัวซะเหลือเกินแต่ผมยอมสละตัวเองเพื่อจะหยุดยั้งเอง

เจ้าหนุ่มนายต้องต่อต้านไม่ใช่เข้าร่วมสิ

kalasu

เอามาปล่อยที่ไทยบ้าง จะได้สนุกแบบลืมโลก

strikef.

ติดเชื้อแบบนี้เกมซิครับ แต่ก่อนเกมขอบ้าให้สุดก่อนแล้วกัน สู้ๆ พี่ตำรวจสาวสุดสวย

รุ่นน้องโดนจัดชุดใหญ่ไป ใจแตกเลย แต่เอาเถอะได้มีความสุขกับคนที่รักก่อนตายผมว่าก็มีความสุขเหมือนกันนะ

kumtoey

ถ้าในความเป็นจริงเกิดเหตุการณ์นี้ อยากถามว่าทุกๆคนจะไปหาใครเพื่อ...เป็นคนแรกครับ

blueescape

xxxzaaaa

นี่มันโรงเรียนในฝันเลย อยากให้เกิดกับโรงเรียนผมบ้าง