ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2019, 11:24:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ascobric007

คุณตำรวจสู้ๆอย่าเป็นไรนะผมเอาใจช่วย
รุ่นพี่คงช่วยไม่ได้แล้วละ คงต้องปล่อยเลยตามเลย

Fairy Aora

ถ้าผมเป็นตำรวจผู้ชายน่ะ  จะไม่หนีเด็ดขาด

pfrankz

คุณตำรวจยอมเสียสะตัวเองแบบนี้จะหาคนมาช่วยได่มั้ยระ

คุณตำรวจชายยอมอยู่กับคนรักหรอเนี่ย​ ตรหญิงเจอแบบนั้นจะทนไหวมั้ยนะ

elviswhat

รุ่นพี่นี่โหดได้ใจจริง ๆ ถึงกับยิงทิ้งเลยนะรุ่นพี่ ใครกล้าเจ้ามาแม่ยิงทิ้งหมด แต่กระสุนก็มีหมดเหม่อนกันนะรุ่นพี่ ยามาดะจะช่วยยังไงละเนี่ย

คนพี่รึเปล่าเนี่ยที่ใส่ชุดจีน ๆ น่ารักเอ็กแตกมากเลย เหมาะแกการเป็นแม่พันธ์ุชั้นดี

niceanglev

มากันขนาดนี้ เดี๋ยวได้ติดเชื้อกันหมดแน่นอน

พี่น้องทาจิบานะ ผมก็ว่าไม่น่ารอดนะ

MooOon

งงอย่างนะ ก็รู้ว่าสถานที่ๆต้องมาตรวจสอบเป็นที่เเบบไหน เเต่ตำรวจสาวก็ยังเเต่งตัวเเบบ

ถกง่ายถอดง่ายมาเพื่ออะไร ที่สำคัญ ดันสวยน่าเอาอีก เอาจริงๆ ไม่ต้องติดไวรัสหรอ

ผู้ชายคนไหนเห็นสาวตำรวจคนนี้มันก็เเข็งทั้งนั้นเเหละ ว่าเเต่เมื่อกี้ผมลองย้อนไปดูตอนที่2

ซึ่งเปงตอนเริ่มเรื่องของเรื่องนี้ เเล้วมาดูตอนนี้ต่อ สรุปเนื้อหามันเเยก เเต่ละสถานที่กันใช่ไหมครับ

หมายถึงตอน2อีกที่นึง ตอน1 อีกทีนึงไรเเบบนี้หรอครับ

-------------------------------

จริงๆก็อินนิดๆ เเล้วคิดตามนะ ถ้าเราเปงพระเอกเเล้วเหงคนรักเราโดนเเบบนั้นต่อหน้าต่อตา

ที่สำคัญคุณเธอดันมีอารมร่วมกับพวกนี้+กี่น้ำเเล้วก็ไม่รู็ เป็นผมก็คงยอมๆไปเเบบพระเอกอะ

คือไม่มีอะไรมันเป็นเส้นฟางมารั้งอารมเเล้วปล่อยตัวปล่อยใจเลยดีกว่า

tazasss01

คุณตำรวจท่าทางจะติดเชื้อซ่ะแล้ว เจอย่างงี้คงไม่มียารักษาแน่นอนเลย

พี่น้องทาจิบานะ ก็ท่าทางจะไม่รอดน่ะ น่าจะติดเชื้อด้วย

sevennine

สงสัยน่าจะติดเชื้อหมดเลยดูทรงแล้วไม่น่าเหลือรอด

สุดท้ายก็จบแบบนี้ตอนที่ 2 ไม่รอดซักคน มีคนมาใหม่อีกก็คงไม่รอดเช่นเดิม

biggiggog

ยังสงสัยอยู่ว่า ใคร อะไร ยังไง
หรือจะเป็นโรงเรียนจากเรื่องก่อน... หรือปล่าว

พอกลับไปอ่านอีกทีเค้าก็บอกแล้วว่าคนละเรื่อง แล้วตรูจะถามทำไมวะเนี่ย
จากเรื่องมันติดเชื้อกันง่ายจัง
ใครที่จะไปช่วยท่าทางจะรอดยาก
ขอบคุณมากๆครับ

secret07

bigboy001

::Thinking::  มาแน้ว ๆ นี้ นางเอกโดนกระหน้ำแทงโหดแน่นอน จะว่าไปการเป็นตำรวจใช้ปืนยิงคนตายก็ไม่ผิดนะ แต่ยังปรานีถือว่านิสัยดีจริงๆ  ::Thinking::

EDIT บ๊ะกลายเป็นว่ามีพวกมาช่วยซะงาน แต่บทโดนรุมแซนวิชดูน้อยไปหน่อยนะ จริงๆน่าโดน 2 อันในหอยเดียวสัก 4-5 ยก ให้สาแก่ใจคุณตำรวจสาวไปเลย 555+

แมงโก้ส้นตีน

คุณตำรวจสู้ซะด้วยสิ  ::Yes!::

คุณตำรวจแพ้เหรอ  ::Me?::

ว่าแต่มันกว่าเรื่องก่อนนะ  ::DookDig::

eka1325

ใครนะมาปล่อยเชื้อโรคขาดเซ็กไม่ได้แบบนี้ นางเอกคงไม่รอดแล้ว พระเอกจะออกพ้นโรงเรียนได้หรอมีลุ้น
จบกันนึกว่าพระเอกจะไปหาคนช่วย  มาจัดการกับคนที่รักซะงั้น ทั้งเมืองเป็นแบบนี้อิจฉาคนรวยเลย  ได้จัดการกับระดับท๊อป

gojira

พระเอกวิ่งหนีไปนั้นจะรอดไหมเนีย เรื่องไวรัสใช้คนเขียนเดียวกับอีกเรื่องเปล่าครับ
edit กำพระเอกที่ไม่ใช้พระเอกนี้ว้า เรื่องที่อยู่ข้างล่างนี้ตอนที่2ใช้ไหมครับไม่ปะติดปะต่อกันเรอ 2คนที่มาช่วยก็คงเสร็จแน่ๆตามเคย

neuneu

ขอบคุณครับ มีการมั่วเช็กในโรงเรียนแจ้งไปส่งมาก่อนสองคนตำรวจหญิงคงจะไม่รอดแน่แต่ตำรวจรุ่นน้องไม่น่าจะวิ่งหนีตำรวจรุ่นพี่นะน่าจะช่วยออกมาด้วยกันหุ่นน่ามาก
#คุณตำรวจหญิงโดนไปแล้วแถมไม่ใช่ของเด็กอีกเป็นของคนใหญ่คนโตมีการประมูลด้วยโดนจนชอบแล้วมั้งนี้