ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 10, 2019, 10:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ตอนที่แล้วเหยื่อไม่ได้ทำอะไร คราวนี้เด็กน้อยได้เรียนรู้เพิ่มเติมแน่ ๆ  ::HoHo::

สงสัยต้องหาคนทรงที่มีความรับผิดชอบสูงแบบนี้ ... แต่ว่าหาได้ทีไหนอ่ะ  ::HoHo::

elviswhat

กำลังจะปล่อยพลังเจอเด็กนี่เข้ามาขัดซะนิ เจ้าปีศาจนงจะจัดหนักน่าดู

ผมอยากโดนดูดพลังบ้าง จะได้ฟื้นฟูพลังจิตของผม แบบนี้ยอมโดนดูดจนใกล้หมดเลยครับ แล้วมาฟื้นฟู อยู่ตั้งสามอาทิตย์แบบนี้ ฟื้นฟูจนอิ่มไปเลยทีเดียวละ

dfdfdfg tetete

dfdfdfg tetete

B&B

เอิ่มมม... แกทำอะไรฉันไม่ได้หรอก ฉันมีวิชาปัดรังควานเหรอ??

ให้สักหน้านึงละกัน ไม่รอดอะ ไม่รอดอะ ไม่รอดแน่ๆ นางคนนี้ อย่างน้อยน่าจะโดนสัก 2-3 ดอกก่อน กำจัดปีศาจได้แหละน่าาา

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

เอาจริงดิ!!? นึกตอนต่อไม่ออกเลยนะถ้าจบแบบนี้ แต่ถ้าวาดแบบนี้ แล้วจบแบบนี้ในทุกเคส ก็เขียนได้เรื่อยๆ แบบซีรี่ย์​ได้เลยนะ ไม่มีตอนจบที่แน่นอน เขียนได้เรื่อยๆ ถ้าอยากเขียนอีก อะไรแบบนี้

ไอ้เด็กนี่ก็ร้ายไม่เบานะ ที่บอกว่าไม่อยากกลับเพราะอยากดูหอยมากกว่ามั้ง เจ้าหนู

ที่จริงผมไม่ค่อยชอบแนวหนวดหรอกนะ แต่เรื่องนี้ไม่ค่อยเน้นฉากหนวด เพราะฉากของเจ้าหมึกหื่นเหมือนคนมากกว่านะหนวด ทั้งท่าทางการจับ เพราะถ้าเป็นแนวหนวดมันจะล่วงคอ รัดนม ล่วงก้น มันเลยดูไม่ได้จัดเต็มในฉากนั้นเท่าไร

ตอนต่อไป เห็ดปีศาจ​ เหรอ... มันจะเหมือนกับเรื่องที่ท่านเคยลงไว้รึเปล่านะ ไอ้เรื่อง ที่พระเอกถูกส่งไปต่างโลกแล้วเอลฟ์ไว้ อะ ในตอนสองกินเห็ดเข้าไปความสุขเพิ่มร้อยเท่านั้นอะ คงไม่มางงงง

ขอบคุณ​ครับ​

wira pasan

แบบนี้สงสัยจะโดนทั้งปีศาจ ทั้งเด็กปราบแน่ๆเลย สวิงกิ้งซะครับ รออะไร

ดื้อ.ชื่อ

สมใจเด็กล่ะงานนี้  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ทำไมตอนจบไปเห็นดีเห็นงามด้วยล่ะ 555

mindza2212

ชุดเหมือนแต่งมาเพื่อโดนมากกว่าจะมาปราบปิศาจซะอีก

กว่าจะจบเรื่องสงสัยจะท้องก่อน

tazasss01

ท่าทางจะไม่รอด รอบนี้โดนเด็กจัดการ หรือว่าก่อนปราบปีศาจได้ต้องโดนจัดการก่อนน่ะ

อิจฉาเด็กจัง ได้ทำตั้ง 3 อาทิตย์เลยหรอเนี่ย

Tdestiny

โดนอีกตามเคยสินะ

แต่ปลาหมึกนี้มีหลายหนวดเลยนะ ท่าทางตอนนี้จะยาว ::HoHo::

ไอเด็กสองคนนี้แก่แดดเหลือเกินนะเอ็ง

wunman

แบบนี้ก็โดนวิญญาณและเด็กซั่มอีก ขาดประสบการณ์เยอะจริงๆ แถมเหมือนนางเอกจะติดใจ

edit สรุปว่าเด็กมันต้องการเองใช่ไหมเนี่ย แถมวิญญาณบริสุทธิ์ไปแล้วด้วย 5555 นางเอกเรานี่เปลืองตัว

nut2000

คงโดนDPละหนวดก็เยอะเข้าได้หลายทางเลยเเปรงร่างเเล้วยังสู็ไม่ได้คงต้องมีโครมาช่วยเเล้วเเหะ

โดเรม่อน

ตอนแรกก็โดนแบบนี้มาตอนนี้ว่ารอบครอบแล้วยังไม่วายโดนอีกนะ555
เหมือนจะติดใจเด็กนะเนี่ยถึงกับอยู่ต่อ ตอนหน้าจะเป็นไงจะรอชมนะครับ