ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chatchawan Wu

ผมว่าลูกสาวต้องมีปมอะไรบางอย่างกับพ่อแน่ๆครับ ครอบครัวไม่ปกติแน่ๆ

Edited

สรุปแล้วก็ยังไม่รู้ว่ามีปมเรื่องพ่อเรื่องอะไรดูจนจบๆแล้วผมก็ยังไม่มั่นใจว่าประเด็นเรื่องปัญหาครอบครัวนี้เป็นยังไงบางทีแล้วคนที่อาจจะตอบคำถามนี้ได้อาจจะเป็นแม่หรือเปล่าล

korn4455

ลูกสาวดูจะชอบพระเอกมากเลยนะระดับที่แทนพ่อได้
เรื่องอย่างว่าถ้ามีหลังจากตอนสองคงแข่งกันน่าดู ฮ่าๆ

ในความรู้สึกผมถ้าตัดเรื่องเพศออกไปก็จะเหลือเพียงแค่
ความรู้สึกที่พระเอกดูไร้ที่พึ่งและกำลังหาหนทางชีวิตใหม่
ส่วนคู่แม่ลูกก็อยากได้คนมาเติมเต็มส่วนที่ขาดทั้งพ่อและสามี
มันเลยกลายเป็นว่าทั้งสามคนได้เติมเต็มสิ่งที่ขาดหายของแต่ละคน

Gondar

ผมไม่ค่อยซีเรื่องใส่ชื่อตัวละครผิดนะครับ เพราะจจำเป็นพระเองนางเอก ผัวเมีย ชู้ 55555
แต่ดูแล้วที่ญี่ปุ่นก็น่าจะมีเหตุการณืแบบนี้เกิดขึ้นจริงนะ
ส่วนพระเอกเราก็คงได้เสพสมกับอากิ แล้วตอนท้ายๆแม่คงต้องปล่อยวางให้ลูก

ค้างอะ ไม่รู้ที่เดามาถูกมั้ยยย แต่แม่ในเรื่องก็คือแม่จริงๆ รักลูก ไม่เข้าไปร่วมด้วย ปล่อยลูกเต็มที่  ::JubuJubu::

123aw

อากิเด็กสาวขาดความอบอุ่น แม่คงเข้าใจเลยจัดชายหนุ่มให้ ว่าแต่จะได้เรียนรึปล่าว

bunhelupu

อ่านบทสรุปก่อนแล้วค่อยมาเม้นต่อ

จบได้ดีครับต่างคนต่างเติมเต็มกันและกัน

ensd-07

จัดเถอะครับ เอาๆๆไปเดี๋ยวลูกก็ดีเอง

สุดท้ายลูกก็โดนสักที

Pruttinan Maikham

ดูลูกจะชินกับการเป็นอยู่แล้วนะครับ

ผมยังงงกับเนื้อเรื่องอยู่เลยแต่ไม่มีตอนต่อแล้วเสียดายสุดๆ แต่คิดว่าคนแม่น่าจะต้องการให้ลูกกลับมาเป็นเหมือนเมื่อก่อน

jakrid

ตอนนี้ พระเอกจัดนางแน่ๆ   อย่างคุ้มม ได้2 แถมอยู่ฟรี

beethayu

อยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดาย ได้แม่ไปคนลูกสาวก็น่าจะได้ แต่ความเป็นจริงจะทำได้หรอ ทั้งสองคน

สรุปบ้านคือการที่อยู่แล้วมีความสุข

pigsan

ก็คงหาพ่อให้เด็กนั่นแหละ

อ่านจบ โอ้ยงงไปหมดแล้ว

จิตสุภา ป

อากิต้องเคยมีอะไรกับพ่อแน่เลยจำฝังใจ

pfrankz

แม่นี่คงแยากให้ลูกได้กะพระเอกแน่ๆ

แม่น่าจะรู้ว่าลูกสนใจ

แม่ยอมถอยแฮะคงเพราะรักแรกของลูกแต่อยากให้3pจัว

torae

แม่ต้องอยากให้ลูกร่วมด้วยแน่ๆ อยากรุ้ปมเรื่องไม่ยอมพูดเลย

edit
สุดท้ายก็ไม่รุ้ปมเรื่องพ่อ ใช้ผู้ชายร่วมกันไปเลยยย

goppy123

พอพระเอกมาอยู่ เหมือนครอบครัวเริ่มมีชีวิตชีวา พระเอกฟาดเรียบแน่นอน

ปมของเรื่องน่าจะแค่เหงา  ::Dribbling::

kazu36

เฉลยปมในใจ อากิ เดี๋ยวกลับมาต่อนะ
น่าจะขาดใครสักคน เข้ามาเติมชีวิต ดราม่าจริง ๆ