ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

imnum

ได้ทั้งคู่ จะเป็นอะไรที่ดีมาก เสียวทั้งบ้าน ฮ่าๆ

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

akasaboy

คิดว่าพระเอกน่าจะได้แม่คนเดียว เพราะนางเอกกลับเข้ามาเห็นซะก่อน แล้วคงโวยวาย

::Ajark::อ้าวววววว ฮ่า ๆๆๆ จบแบบนี้ก็ถือว่าแฮปปปี้ทั้งคู่ละนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

munezshiba1412

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้คนแปลนะครับ ที่แปลงานดีๆๆๆมาแจกคนในเว็บขอให้สู้ต่อไปครับ  ::NoNo::

เม้นท์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้ตอบึคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

anigkanjana

ได้ทั้งคู่แบบพระยาไปเลยครับ

จบแบบนี้ คู่สร้างคู่สมละล่ะครับ คบกันไปยาวๆเลยครับ

chocolaze

::Hmmm:: ผมขอคาดเดาว่าได้แม่และลูกและหน้าสุดท้ายลูกสาวกลับมาเจอ

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: WTFหักมุม  ลุ้นนักสลับขั่ว ฮ่าๆ

BlackSkuLL

ทรงนี้มันต้องได้คอมโบละครับ คนเดียวไม่น่านะ ฟันธงงงง ::Fighto::

lo-gun-ta

ดูทรงแล้วน่าจะได้ทั้งคู่

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

Judnukgut

จากทรงน่าจะได้แค่คนเดียวนะครับ ยกเว้นนางเอกจะแอบตามมา ออกแนวเดาเนื้อเรื่องหนักๆ

Edit 5555 สรุปเดาถูกครับ เด็ดอยู่ครับสลับกันเฉย

Chaiyan14731

แปลได้อารมดีจัง อ่านมาเจอฉากที่นมเด่งแล้วฝินดี

ทำไม่ตอนจบมันแลกคู่กันละ

mindza2212

น่าจะได้คนเดียวแล้วแอบกินกันต่อไปส่วนแฟนก็คงไม่รู้เรื่องอะไร

WTFศีลเสมอกันสินะแบบนี้

joulez

อ้าว..แม่บ้านขี้เหงาเอาของลูกสาวมากิน สงสัยครับเกิดได้อย่างไร...ผมคิดว่าคบกะลูกแหละแต่แอบกินแม่ยาวๆ

ก็ได้เหมือนเดิมแต่มันพีคช่องท้ายจริงๆ ไม่มีเรื่องราวด้วย ผมว่าพ่อกำไรนะได้กินเด็ก

ปิยวัฒน์ หอมหวล

เทครัวแบบต่างคนต่างไม้รู้ตื่นเต้นดี5555

wichon not

จะจบยังไม่รู้แต่ทีีแน่ๆ พระเอกได้ล่อแม่แฟนตัวเองแบบสุดมัน ดูแล้วคงทำกันมาหลายรอบ ส่วนนางเอกถ้าโดนแบบนี้บ้างคงจะแฟร์กันนะ หรือจะจบที่เข้ามาเจอเลยขอร่วมวงด้วยสะเลย

shootnaja

ถ้าเอาแบบที่ชอบก้อต้องควบสอง

แต่ผมว่ามันไม่จบง่ายๆแบบนี้ แน่นอน

เชี่ย WTF จบแบบหัก 38 ตลบ คิดไม่ถึงจัดๆ

Demon-Wolf

ตอบ ผมว่าจบที่พระเอกเรากับแม่แฟนก็เผลอกันต่อไปนั้นละ555+ ::Evil::

ตกลงเผลอทั้งแม่แฟนและพ่อตัวเองสินะ555+