ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight on, MILF แม่บ้านสู้ๆ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2019, 06:27:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

คิดว่าวางแผนไว้ เพื่อสั่งสอนพระเอก ไม่ให้มาทำอะไรบรรดาแม่บ้าน
ขอบคุณมากครับ
ไม่ได้วางแผนไว้ขนาดนั้น แต่ดูแล้วตอนท้ายน่าจะติดใจชัวร์ๆ

onzoul

แม่บ้านแบบนี้ ยังไงก็น่าลองจีบล่ะนะ เผื่อได้ คุ้มเลย จะหาได้จากไหนง่ายๆ

Whๅ่tE

สวยและอ่อยซะขนาดนี้ รอไรอยู่ ลุย

มีงอนที่ไม่แตกในด้วย เอ้อยังไง

Soulsteal Attapon

ทีมวอลเล่แม่บ้านแจ่มแบบนี้ อาจจะได้กินทั้งทีมก็เป็นได้นะ โค้ช อิอิ

edit : เห็นหน้านิ่งๆ นี่ที่จริงอยากให้แตกในละสิ จัดไปสิพ่อหนุ่ม อีกสักรอบ ยสตน. ไปเลย รับรองยิ้มทั้งวัน อิอิ

oxx

นนท์ สายหื่น

พี่สาวเห็นน้องจ้องเพื่อน เลยหลอกน้องให้ขับรถส่งเพื่อน 

ได้กันเพราะพี่สาวไปคุยว่า ของน้องใหญ่กว่าของม้า

cdassdf sdfsfsd

แม่บ้านสวยขนาดนี้ ผมยอมเป็นน้องที่ดีมาช่วยคุมแน่ๆ

chaty001

Joker Fi

แม่บ้านสาวแบบนี้ ไม่จัดได้ไง

สงสัยต้องจัดอีกรอบแล้ว จะได้แตกใน

birdkung

เริ่มสงสัยว่าเป็นชมรมแม่บ้านขี้เหงาหรือเปล่านะ ชมรมแม่บ้านที่ต้องการผู้ชายหน่ะ 555

แก้ไข : คิดว่านางเอกคงไม่ฟิน เพราะพระเอกไม่ได้แตกใน นางเอกอาจจะฟินกว่านี้
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

lwana4

ตอนจบมันต้องได้แอ้มอยู่แล้ว ปัญหาว่าได้กี่คนตะหาก เดาว่ามากกว่า 2 ครับ

ได้แค่คนเดียว ไม่เข้าใจว่านางเอกงอนเรื่องอะไร มีตอนต่อมั๊ยครับ

toeylogic

โดนสั่งสอนจนเรียบร้อยไปเลยหรือเปล่าแบบนี้

edit : มันน่างอนไหมล่ะสาวเจ้าให้ท่าสะขนาดนั้นยังงไม่แตกในอีก พ่อหนุ่มเอ้ย

syndromz

แหม่วางแผนตีเนียนนัดผิดวะนรึเปล่า อ่อยขนาดนี้ทั้งชุด ทั้งคำถาม ฝนตกอีก ไม่หมดน้ำให้รู้ไป

นึกว่าจะจัดหน้าประตูหรือกลางฝนเลยเสียดาย แล้วดันแตกนอกอีก ผู้หญิงอารมกำลังถึงโดนงอนเลยมั้ยละ

nicky.supakorn

เเหมะคุนพี่สวยขนาดนี้ อยากให้อยู่ในระเบรยบเเบบไหน ผ้มพร้อมหมดนะครับ จัดได้เลย ระเบียบไม่ต้องพัก อุส่าล้นว่าจะได้กินกันหลายๆรอบ อย่าเล่นตัวนักสิ ติดใจกันทั้งคู่ บอกมาคืนนี้อยากได้กี่ครั้ง

karnkarn

คาซึมิหุ่นอย่างดี ถ้าให้เดาผัวตาย ไม่ก็ไม่ทำการบ้าน คาซึมิเลยเหงาอยากได้ดุ้น
edit ไอหนุ่มพลังม้า