ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

จอดดี้ เอลนิโญ่ โปยา นี่หน้าลอยขึ้นมาเลย นั่นแม่นายหรอ !!!!  ::DookDig::

Edit เพื่อนมันรับได้ด้วยหรอ กลายเปนพ่อเลี้ยงเลยนะเว้ยย
อิอิอิ

thana0707

คุณแม่เพื่อนอุตส่าให้ท่าแน่ะ

555 จากเพื่อนกลายเป็นพ่อซะงั้น

สมชาย DKK

สงสัยไอโตชิจะได้พ่อใหม่ชัวร์

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

B&B

รู้แค่ว่าน่าจะแอบเอากันอีกละน่าาา

แม่เพื่อนคือเมียเรา แต่พอแม่เราดันห่วงซะเป็นหมาห่วงก้างเลยน่าาา ส่วนมากก็ประมาณ​นี้ แต่ไอ้ที่ร้ายๆ คือแม่กับเมียนี่แหละน่าาาา

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ดูเพื่อนเซ็งๆ นะ ที่รู้ว่าแม่เรากลายเป็นเมียเพื่อนซะแล้ววว

แต่ลูกดูไม่แปลกใจหรือว่าอะไรเลยนะ เหมือนกับว่า... ไม่ม้างงงง แต่น่าจะรู้ว่าแม่ตนเป็นยังไง หรือไม่ก็รู้อยู่แล้วว่าแม่คิดยังไงอยู่แล้ว

สารภาพ​บาปครับ อ่านตอนแรกนึกว่า เมียเพื่อนคือเมียเรา ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องอย่างนี้จริงๆ ครับ เปิดมาก็ออกจะคล้ายๆ ด้วย แบบสามีพาเพื่อนมาดื่นที่บ้าน

ขอบคุณ​ครับ​

kazu36

แม่เพื่อน สานสัมพันธ์ เผอิญใจตรงกัน ได้พ่อมาอีกหนึ่งคน

kantap9

มากินเบียร์บ่อยจนแม่เพื่อนจะให้เย็ดซะแล้วพ่อหนุ่ม เป็นพ่อเพื่อนแน่นอน

แม่เพื่อนก็งี้เงี่ยนใช่ย่อยนะเนี่ยมีนัดกับผู้ชายในเน็ตด้วย แต่สุดท้านก็ได้เป็นพ่อเพื่อน 555555

poulandcaca

อ่านแล้วไม่ค่อยจะเข้าใจแหะ แต่คุณแม่ละก็ตัวเองเพิ่งจะไปปลุกเขาแท้ๆกลับมาก็เห็นยั่วกันงี้เลย  ::Dozy::

CoolNook Thangsakul

ไอ้หยะ สงสัยมีฮาคิสังเกตุ รู้ด้วยว่าแอบดูอยู่ 5555

CoolNook Thangsakul

เอ้า ลูกมันรับได้ด้วยเว้ย ได้เพื่อนเปนพ่อไปซะแล้ว บันเทิงละ

PN RO

แม่เพื่อนให้ท่าอย่างนี้ไม่น่าเหลือครับ ทุกอย่างเป็นใจสุดๆ

สุดท้ายได้เมียซะงั้น

Minibar

เหมือนมีใจอยุ่แล้ว

555 เพื่อนอย่างเซงเลย เปลี่ยนสถานะเฉยย

numkrieng

วางแผนจะกืนเด็กแน่นอน.. น่าจะไม่รอดนะ

น่าสงสารเพื่อนไม่รูเจะวางตัวอย่งไง 555555

pichit13

อ่อยขนาดนี้มีสองอย่าง
1เมาแล้วเงี่ยน
2ของขาดมานาน

waroth2

Like this kind of book so much.  Please continue

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

bunhelupu

ชวนขนาดนี้ไม่น่ารอดด

ไอหนุ่มนี้ช่างกล้าซะจริง ส่วนเพื่อนคงลำบากหน่อยนะ555