ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Onozomi no Ketsumatsu แม่เพื่อนคือเมียเรา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2019, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tam__09

เพื่อนกลายเป็นพ่อ
เพื่อนกลายเป็นลูก
ลุ้นๆๆๆๆๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดินหน้าไปเลยพ่อหนุ่ม  สาวเค้าให้ท่ามานานแล้ว

เอ่าไอเพื่อนมันก็รู้ตัวด้วยวุ้ย 55

oakvanilla

คุณแม่หิวหรอ55 ชอบการอ่อยนะมันดูอ่อยให้อยากมากๆอะอ่านแล้วรู้สึกตื่นเต้นตามเลย ต้องรอลุ้นต่อไปจะเป็นยังไง

ชอบการบิ้วกันเองระหว่างสองคนนะผลัดกันปั่นอารมณ์แต่สงสารหน้าสุดท้ายอะที่เพื่อนตื่นมาแล้วได้ยิน

สวัสดีชาวโลก

วางแผนไว้แต่พลาดเหมือนเดิม  อดเลยต้องช่วย พอมาเจอ จะเป็นไงหว่า  ::Touchy::

อ้าวเพื่อนตื่นซะงั้น555 สงสัยดังไปหน่อยไม่เกรงใจเพื่อนเลยย

novastreet

nukeiei

น่าจะลงเอยกันด้วยดีนะครับ

เรียบร้อยเลยได้เพื่อนเป็นพ่อใหม่

burapa2531

Tanapol Srimanop

แม่เองก็แอบอ่อยอยู่แล้วนิน่า

edit จากเพื่อนมาเป็นพ่อแล้ว แล้วทำไมไม่เอาจากลูกเป็นพ่อบ้างละ

riquelmu

โดนแน่ๆ ไอ้หนุ่ม อยากมีประสพการณ์แบบนี้บ้างครับ 555

ord

มีใจให้ขนาดนี้ ไม่จัดคงไม่ได้แล้วมั้ง จากสถานถาพเพื่อนของลูกจะได้เลื่อนชั้นเป็นคุณพ่อของลูกแหง่เลย

และแล้วก้อสุขสมหวังกันไป วินๆทั้งคู่

ord

อ้างจาก: ord เมื่อ สิงหาคม 31, 2019, 01:46:04 หลังเที่ยง
มีใจให้ขนาดนี้ ไม่จัดคงไม่ได้แล้วมั้ง จากสถานถาพเพื่อนของลูกจะได้เลื่อนชั้นเป็นคุณพ่อของลูกแหง่เลย
และแล้วก้อสุขสมหวังกันไป

gunflow

เยสแน่นอน จนแม่เพื่อนท้อง พอเพื่อนรู้ ตัวเอกเลยบอกเรียกกุว่าพ่อนะ

นึกว่าท้องก่อนถึงรู้ แต่ได้ยินนานละแค่แกล้งหลับ happy กันไปนะ

BlackSkuLL

ดูทรงแล้วน่าจะไม่ใช่ครั้งแรกแล้วไหม แหม่ๆๆ ::Beggar::
---------------------------
อ้าว ไปๆมาๆรู่กันซะงั้น แม่ลูกคู่นี้ 555

soser

ชอบลายเส้นอาจารย์ กับแนวที่แกวาดมากเลยครับ ยังไงก็ขอบคุณมากเลยนะครับ

srzce

คงได้เลื่อนขั้นจากเพื่อนลูกมาเป็นสามี ส่วนลูกจะคิดยังไงกับเพื่อนมันนี้สิ

สงสัยลูกชายคงรู้มานานดูไม่ค่อยช็อกกับแม่เท่าไรเลย