ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

สงสารพระเอกอ่ะ เห็นทีคงต้องเตรียมตัวไปเป็นกำลังเสริมให้พระเอกซะแล้ว อิๆๆ

...
ตอนแรกผมว่าผมชอบฟูมินะ แต่พอมาเจอฉากของคุณแม่เข้าไป เลยโลเลขึ้นมาซะงั้น เสียดายที่คุณครูไม่ได้มาแจมด้วย หลังเช็คชื่อนร.เสร็จ (ครูก็หุ่นดีอยู่นะ)

special55555

Summermay

ทำไมติ๋มๆขนาดนี้ถึงเอาเก่งล่ะ คอนทราสมาก แล้วแก๊งสาวซ่าคืออยากใช่มะ?  ::HoHo::

เอ้ยเด็ด ลูกว่าเจ๋งแล้ว พ่อยิ่งกว่า ติ๋มรุ่นใหญ่ใจถึง เอากี่น้ำก็ได้หรอ 55

diamond1

polian

น่าไปหมู่บ้านนี้จรืงเชียว จัดว่าเด็ดเลย สงสัยหัวหน้าแก็งคงจะมาลองนะผมว่า

โดนกันทั้งหมู่บ้านเลยจริงๆ มิน่าหล่ะ พ่อพระเอกย้ายกลับมาอยู่ที่นี่

lamom

เด็กผู้เหญิงในห้อง มันมีสมาธิเรียนกันหรอ ตอนที่ทำกันอยู่

Edit ชอบคุณพ่อในเรื่องนะ ที่กลับมาเพราะรู้ว่าจะเป็นแบบนี้สินะ ในเมืองต้องดิ้นรนหา แต่กลับมานี่เดินมาหาเองเลย

คนทางผ่าน

เป็นหมู่บ้านที่น่าไปอยู่มากๆ เลย

อยากเป็นคุณพ่อเลย 555

YuioNew

เอาซะอยากย้ายไปอยู่เลย แนวที่เอากันเละเทะจนเป็นเรื่องธรรมดานี่ผมชอบมากครับ ชอบสาวห้าวครับโดนจัดแน่

Edit
เย็ดเก่งทั้งพระเอกและพ่อพระเอกเลยแหะทำเอาสาวๆติดใจทั้งหมู่บ้าน ฮาเร็มดีๆนี่เอง สงสารหัวหน้าห้องจริงๆครับ

Tem19991

Tem19991

gufferau0000

ีรอดูเลยครับว่าใครเด็ดสุด

ในส่วนแรกผมว่าสาวผิดแทนดูแจ่มมาก

เด็ดหลายคนแต่ยืนยันสาวผิวแทนจากการว่ายน้ำครับ สงสัยแพ้ทาง

Peter Taowating

หมู่บ้านในฝันจริงๆ  แปลกดี แสดงกว่าการซั๋มกันในที่ต่างๆเป็นเรื่องปกติของที่นี่ ไอ้หนุ่มนี่โชคดีสุดๆ คงล่อสาวทั้งโรงเรียนแน่เลย 55 ::WooWoo:: 

ดูแล้วคุณป้าแม่เพื่อนนี่เด็ดอึ๋มสุดสุด  ไอ้หนุ่มเดินไปล่อกลางแจ้ง outdoor เลย 55  ::Glad::