ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dewqc987

อายุ 32 จริงป่าว แก่ขนาดไปกินไรมา
ส่วนนางก็ไม่ระวังตัวเลยมานั่งหลับในห้องเค้าเนี่ย

จู่ๆก็จบซะงั้น ยังไม่รุ้เรื่องเลย

mawin101

mawin101

masterbunny

หลับผิดที่แล้วอิหนู อิอิ

ขอให้จบแบบไม่ดาร์กบ้างน้ะ

ลายเส้นคุ้นๆ เหมือนเรื่องที่ชื่อ Kaki Hoshuu - ก็ว่ายน้ำอยู่ดีๆ ไหงหนูกลายเป็นเมียโค้ช

เนื้อเรื่องก็คล้ายๆ กันด้วย สงสัยจะมาแนวเดียวกัน ต้องลุ้นว่าจะออกทะเลเหมือนกันหรือเปล่า 55555

numkrieng

::ChuChu:: สถานการณ์แบบนี้ลักหลับแน่นอน

ความรู้สึกช้าไป... จบสวยๆไป

SlX

natchanon

ซายะกะ เทอกำลังเล่นกับไฟ
ขอบคุณท่าน (S)Kater มากๆครับ

edit.นั่นไงโดนเข้าแล้ว ::YarKK::
"เจ็บมีน้ำไหล" นี่เทอยังไม่รู้ตัวอีกเหรอ ::Sweat::

freelance

รอบแรกอ้างอุบัติเหตุได้แต่รอบนี้คุกแน่นอน
งานนี้ลุงติดคุกหัวโตแน่

tp3660

ลูกชายดันมาซื้อแม่ตัวเองกินซ่ะนี่ หรือว่าเป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องแม่ลูกผูกพันธ์ นะครับ

เสร็จลุงข้างบ้านจนได้ แต่เอหรือว่าตาลุงเสร็จเธอ...อิอิ

Summermay

แค่กล้าเข้าห้องชายโสดมานั่งสองต่อสอง ก็เหมือนยินย้อมพร้อมใจแล้วอีหนูเอ้ย นี่ยังดื่มเบียร์อีก ไม่น่ารอดนะ หรือว่าจงใจอยากโดน

โถ แม่ก็ทำตัวแบบนี้ ลูกก็มีปัญหาอะนะ นี่มาโดนตาลุงลักหลับอีก จะรู้สึกแย่รึเปล่า คราวหน้าโดนเอาแบบสติสมบูรณ์แหงๆ ไม่แน่ อาจมีติดใจ

catmeao

อีหนูทำเป็นหลับเปิดทาง ตาลุงก็เปิดซิงอ่ะดิ  ::DookDig::

vigo

ตาลุงยัดเงินทุกครั้งที่มาเล่นรอแม่อย่านี้สาวน้อยก็ติดเหยื่อลุงแล้ว

โดนลุงวางยาซะงั้น โดนแบบลักหลับซะด้วย

Neng Balltor

::WooWoo::จะลักหลับใช่ไหม

Edit  เอาจนเสร็จ ไม่รู้สึกตัวเลย มีภาคต่อคงสนุก แบบแบล๊กเม แล้วฉากกะเเม่ของเธอ

xnaja

เมาหลับแกล้งอ่อยตามสูตร
แม่เอางานกลับมาทำนี่งานขายใช่มั้ย
ลูกเลยต้องหลบไปที่อื่น

ไม่ได้อ่อยแฮะ เป้นเด็กดีกว่าที่คิด
แต่แม่ก็นะ ตามคาด
จะได้เป็นแฟนกันจริงอะ ลุงโคดโชคดี

เรื่องบนหลังปลดล๊อคตัวเลือกทุกอย่างนี่น่าสนใจมาก