ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

t2222t2000

ละเมียดละไมดีมาก ค่อยๆปูเรื่องมีรายละเอียดให้จินตนาการตาม รักเลยแบบนี้

rastafari69

ไม่หน้าทำร้ายกันเลย แค่ระยะทางที่ไกลกัน มันไม่ใช้อุปสัก นันเห็นแก่ตัวเกินไป กลัวตัวเองจะเจ็บ แต่ไม่ได้สนใจว่าอีกฝ่ายจะมากแค่ไหน

sincethai

เข้าทำนองรักแท้ยอมเสียสละ

ชาย ชุดแดง

ทรมานหัวใจและหัวกระเจี้ยวมากครับ

kingzaso

เรื่องนี้มาดร่ามาเลยหรอครับ ผมว่าเหตุการณ์แบบนี้น่าจะเจ็บทั้งคู่เลย เลิกกันทั้งที่ยังรักกันแบบนี้

nakataza

เนื้อเรื่องสนุกมาก ทั้งคู่จำใจเลิกกันเพราะระยะทาง

unicrons

น่าจะเป็นเรื่องเศร้า รักกันมาแต่ยังเลิกกัน แล้วยังตามมายื่นการ์ดงานแต่งให้อีกนะช่างกล้า

singkanong

เรื่องนี้เข้าข่ายรักทรมานแน่ๆแล้วจะมีบทxกันไหมนะ

pingak

ผู้เขียนวางพล๊อตเรื่อง ชวนติดตามมากเลยครับ เหมือนกำลังอ่านนิยายเรื่องนึง หรือกำลังดูหนังเรื่องนึง ปูเรื่องเพื่อให้ผู้อ่านได้เข้าใจที่มาของตัวละครแต่ละตัว สนุกและชวนติดตามากเลย

gamokung

เพื่อความก้าวหน้า เลิกทั้งๆที่ยังรัก จะมีรีเทินไหม

twintower

อ้างจาก: mario เมื่อ มกราคม 31, 2020, 04:12:14 ก่อนเที่ยง
ผมกลับมองว่าการที่มีคนวิจารณ์ว่าทำไมจบไม่รู้เรื่องก็เป็นกระจกสะท้อนที่ดีอย่างหนึ่งนะครับ
เราอาจจะต้องมาพิจารณาว่าทำไมคนส่วนหนึ่งคิดแบบนั้น
มีอะไรที่เราจะปรับปรุงให้ดีขึ้นกว่าเดิมได้ไหม
อย่าไปเสียกำลังใจเลยครับ

ที่ยกตัวอย่างมาคือรีพลาย์มักง่ายครับ และเจ้าของความเห็นที่ยกตัวอย่างจะแสดงความเห็นแบบมักง่ายมาตลอด ตั้งแต่ผีหลอกสายฟ้าตอนแรกแล้ว คืออยากอ่านแต่แสดงความเห็นแบบมักง่ายมากครับ อย่างนี้ไม่นับเป็นกระจกสะท้อนครับ

วิเชียร เขาหลวง

มีคราม่าด้วย เลิกทั้งยังรัก น่าติดตามมากครับ

Nong5670

สู้ๆครับพี่ทิมชีวิตเราต้องเดินต่อไป

xonly-1454

ถ้ารักกันจริง การทำงานคนละทวีปก็น่าจะตกลงกันได้ ไม่น่าจะต้องถึงกับเลิกรากัน คิดกันง่ายจริงๆ

Makoto2549