ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boynotdrink

จะคอยดูว่าไอ้อ้วนจะใช้เทคนิคไหนมาทำให้นางเอกยอม
ส่วนพระเอกโง่นักก็นั่งเหลาอยู่บ้านไปเถอะ

ไอ้อ้วนมันร้าย ค่อยๆตอดไปเรื่อยๆทีละนิดจนนางเอกหยุดไม่ได้ละ
สงสารแต่นางเอกต้องโดนคนอื่นเอาด้วยตอนไอ้อ้วนมันเบื่อ

gigga

พระเอกเราแม่งโคตรโชคร้ายเลยเนาะไปสารภาพรักกับนางเอกตอนนั้นก็โดนปฏิเสธ พอเจอรุ่นน้องน่ารักก็โดนเอาไปฟาดซะก่อน พอนางเอกดูเริ่มมีใจ ก็ดันไม่ทันเวลา ไปเข้าแผนของมันหมด คนที่เกี่ยวข้องกับพระเอกนี่ จะโดนไอ้นี่ฟาดหมดเลยป้ะนะ

โถ่เอ้ยขัดใจจริง คาเรนนี่ไว้ใจคนอื่นง่ายไปแฮะเค้าว่าไงก็เชื่อหมดเลย อ่านละมันหงิด ต้องดูว่านางเอกจะตอบรับพระเอกไหม แต่ดูเหมือนจะไม่สมหวังแฮะแบบนี้ ปวดตับแน่นอน

hippopov2

เรื่องนี้มาแนวปวดตับอีกแน่ๆ ก็ไม่เข้าใจนะว่าทำไมนางเอกมันถึงกล้าไปบ้านผู้ชายคนเดียวได้ ไม่กลับว่าจะเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันมั่งรึไง

เหมือนนางเอกจะไร้เดียงสาแบบสุดๆเลย ไอ้อ้วนสั่งอะไรก็ทำ อ่านแล้วขึ้นเลย ขัดขืนบ้างก็ได้นะ

hicaru

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้ให้คับ
ดำน้ำจากซับมาหลายรอบแล่วว

โดนไอ้อ้วนหลอกฟันง่ายเลย
ไอ้อ้วนใช้มุกขอเป็นแฟนซะด้วย เคลิ้มเลยนะ

papupput

ติดตามเรื่องนี้
ขอบคุณ ชายนิรนาม

พระเอกเราจะได้อะไรกับเค้าไหมน่อ
นกหมดแหง่

จงลง จงลง จงลง
::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

reak

naris1423

โนโมดะ มันแผลงฤทธิ์ ชวนมาทำเป็นติวหนังสือ แต่ดันแถมกิจกรรมบนเตียงให้ด้วยแน่ๆ

สุดท้ายรุ่นพี่ก็ติดใจโนโมดะ จนต้องมาเป็นเมียของมันอีกคนจนได้ แต่ไอ้โนโมดะ มันจอมวางแผนจริงๆ

bunyawatbun

แปลกจริง รุ่นพี่กล้ามาติวกับรุ่นน้องที่หน้าตาอย่างหื่น แถมกินข้าวไม่กลัวโดนวางยาอะไรด้วยย  ::Angry::

edit รุ่นพี่ตอนหลังยอมง่ายจัง ไม่ได้ขัดขึนอะไรมาก แถมโดนถ่ายไว้ทั้งหมดอีก สงสัยมีเป็นทาสแน่นอน

The Naive

ทำตัวเหมือนจะเป็นคนดีนะ ขยันเรียน ทำงานพิเศษ แต่ก็ทำเพื่อจะหวังฟันหญิง เลวจริงๆ

Edit และแล้วก็โดนจนได้ ก่อนอ่านยังหวังไว้ให้หนีรอดมาได้ แต่ก็ไม่รอด
ตัวอย่างตอนหน้าเหมือนพระเอกจะรู้หรือป่าวนะ

chokolate

นางเอกใจดี ใจอ่อน เกินไป โดนหลอกง่าย แล้วอ่อน ๆ แบบนี้ ช่วยตัวเองไม่ได้ด้วย ถ้าโดนปล้ำ

Townster Rizel

เคยไปอ่านอิ้งแบบโง่ๆแปลไม่ค่อยได้มาแล้ว
ขออ่านให้ได้อรรถรสบ้างแล้วกัน เดี๋ยวกลับมาตอบอีกครับ

Edit ปวดตับมากมาย นึกว่าจะมีภูมิคุ้มกันเพราะเคยผ่านตามาแล้ว

ขอบพระคุณมากครับ

tp3660

ยังไม่อ่านตอนที่ 1 เลยยังงงๆ กับเนื้อเรื่องอยู่ครับ ขออ่านก่อนแล้วกันนะท่าน (S)Kater ขอบคุณครับ

ไอ้อ้วน เทพจริงครับ มาครบสุดที่ว่า รูปไม่หล่อแต่ดอใหญ่ คารมเหลือร้าย ใจกล้า(คือแบบกล้าคิด กล้าทำ) ใช้ทุกอย่างที่ดักทาง(เพื่อเย็ด)สาวรุ่นพี่แบบยาวๆ ไป

แต่ที่ว่าแอบซ่อนกล้องตั้ง 3 ตัวนี่เพื่ออะไร (ต้องติดตามตอนต่อไป...)

#ขอบคุณอีกครั้งครับ

แมงโก้ส้นตีน

ใช้เวลานานขนาดนี้ โดนอะไรแล้วไปบ้างล่ะ
หรือว่าจริงๆ มันตะล่อมจนได้เอาจนได้
แต่ไม่ว่ายังไง ก็รู้สึกเสียดายแทนพ่อหนุ่มจริงๆ นะ  ::Orz::

และแล้ว เธอก็แตกสลายกลายเป็นของเล่นไออ้วนไปซะงั้น  ::Angry::

siwapol55

ไออ้วนก็ใช้เลห์เหลี่ยมสุดๆ แต่นางเอกก็โดนหลอกง่ายเกินไป
อะไรกัน มาบ้านชายที่พึ่งรู้จักไม่นาน
ขอบคุณมากครับ
ทุกอย่างไปตามการควบคุมของไอ้อ้วน คงเหมาหมดเรื่องแน่

joker socool

ขอบอกตามตรง  ผมก็ไปเจอเรื่องนี้ในเว็บนอกเหมือนกันไม่ได้อ่านจากที่นี่  เพิ่งเข้ามาแล้วเห็นมีต่อเลยมาอ่าน  พอท่านคาร์เตอร์บ่นมาอย่างนี้รู้สึกผิดเลยแฮะ  เอาเป็นว่าถ้ามีอะไรจะพยายามอุดหนุนนะครับ  ขออภัยจริงๆ

แหม่พออ่านข้อความตอนท้ายของท่าคาเตอร์ผมนี่ซึ้งเลยครับ  แต่ขอบอกตรงๆเลยเรื่องนี้อ่านแค่ตอนแรกทำผมขึ้นแล้วพอมาตอนสองผมนี่ติดใจเลย  สงสัยคงต้องตามต่อยาวๆ  ผมชอบแนวนี้เหมือนกันนะ  ค่อยๆทำลายไปทีละนิดจนจิตใจไม่เหมือนอะไรกับคนที่เคยรัก  หายากและสนุกมากจริงๆครับ