ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Second Virgin รักนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2020, 06:19:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

srzce

แบบนี้ไม่แกล้งหลับต่อ ก็ขอให้มาช่วยเมียแล้วละ

อ้าว ย้ายห้องสะงั้นแถมโชดดีที่แยกห้องแล้วด้วย

oilza12120

คงจะแบบเมื่อคืนผมฝันแปลกๆแนะ แน่นอนตามสเต็บแนวนี้

ผิดคลาดแต่มันก็ยังจะต่อกันอีกนะ ในบ้านเขาแท้ๆ

vigo

ดูเหมือนสามีจะตื่นแล้วนะ

ผิดคาดแฮะพากันหนีมาห้องนอนตั้งแต่มื่อไหร่

Popoing

เป็นชู้กันนานขนาดนี้ ผมว่า ไม่มีทางหรอกที่ ผู้จัดการจะไม่ระแคะระคาย

ฉากต่อไป ผมเดาว่า ตื่นมาก็เฉยๆ เหมือนรู่อยุ่แล้ว

ผิดคาดแฮะ เข้าห้องนอนเฉยเลย

po3026

ลุ้นครับว่าคุณสามีจะตื่นหรือเปล่าถ้าตื่นมีเฮแน่ครับ

Nic

syndromz

ตัวสามีเป็นคนวางแผนให้รึเปล่า เห็นมูกยากเลยจัดคนทำมาให้ซะ

สรุปผัวเมาไม่รู้เรื่องอะไรเลย เมียกับชู้ก็จัดกันยาวๆไป

HaoMaRu

ไม่ใช่ว่าผัวบอกให้ลูกน้องมาคอยบำเรอหรอกน่ะ

แยกห้องกันอย่างนี้ท้องมาก็โป๊ะแตกแน่นอน แต่คงไม่สนใจอยู่แล้วทั้ง 2 ฝ่าย

Tee001

เดาว่าตัวสามีน่าจะแกล้งหลับต่อ แล้วหาทางหย่าแน่ๆ อาจแอบถ่ายรูปไว้

อ่าว ลุ้นซะว่าต้องแตกหัก  กลายเป็นว่าชู้รอดตัวไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ว่าตื่นมาแล้วดั้นชอบใจมีอารมณ์ไปอีกคนนึงนะ

อืมๆ  กินกันอีกนาน

Liftzthekop

ผมว่าผัวคงตื่นมาเห็นแล้วนึกว่าตัวเองละเมอเลยนอนต่ออ่ะ​ 55555

จบแบบนี้ยังได้กันอีกยาว​ ๆ​ เลยคร้าฐ​5555

Jikkig16

ผู้จัดการแกล้งหลับต่อ แล้วก็ติดใจที่เห็นเมียเอากับคนอื่น ดีไม่ดีกลับมาเอาเมียอีกครั้งก็ได้  ::Yes!::

คิดไปไกลเลย ที่แท้ก็แค่กระแทกกันอยู่ห้องข้างๆนี้เอง ผัวเมียคู่นี้มันก็เกินไป

bunhelupu

ตื่นมานี่น่าจะบ้านแตกแน่นอน

หักมุมในหักมุกอีกทีงี้นเรอะตกใจหมด