ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chokolate

นี่แระน่า ผู้หญิงทำใจแข็ง ไม่รู้ใจจริง ๆ ของตัวเอง ถือตัว คิดว่าใคร ๆ ก็ต้องมาเอาอกเอาใจ เคยตัว จนกลายเป็นว่า ตัวเองนี่แระที่จะเจ็บเองและพลาดเอง พลาดที่เสียผู้ชายคนนึงที่เค้ารักตัวเองและตัวเองก็รักเค้า ตามชื่อเรื่องไปเลย ผู้ชนะเพราะเป็นคนบอกเลิกเค้าแต่ความจริงตัวเองกลับแพ้  แต่ผู้แพ้เพราะโดนบอกเลิกกลับมาเป็นผู้ชนะที่หลัง

จบแบบนี้ยังใจดีอยู่นะ ถ้าร้ายอีกนิด ต้องให้รู้เรื่องโอ๋ ด้วย จะเจ็บหนักกว่านี้

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ผู้แต่ง แต่งเรื่องแนวรันทด อกหัก มีภูมิหลังที่เจ็บปวด ได้ดีมากๆครับ หลายๆเรื่อง อ่านไปเศร้าตามตัวเอกตลอด และพร้อมจบแบบไม่สุขนิยม เพื่อความสมบูรณ์ของเรื่อง.....
ปัญหาคือ ทำไมเรื่องแนวนี้ติดในความทรงจำ มากกว่าแบบสุขนิยมก็ไม่รู้ เศร้า แต่ติดตาม และอ่านซ้ำหลายรอบมากครับ

Mylove1234

ไรท์เขียนถ่ายทอดอารมณ์ได้ดีมาก ผมเข้าใจความรู้สึกของโกโก้เลย ความอาวรณ์ต่อคนที่เราเลือกจะไม่เดินไปกับเขา แต่เรายังคิดถึงเขาเสมอ

Eldy CR

คิดว่านิยายนั้นแสนเศร้า แต่ที่จริงชีวิตจริงเศร้าสุดๆก็มีเยอะมากมายหลายหน

exelier

ดีนะไม่ได้อยู่ฝั่งโกโก้มาแต่ต้น จบแบบนี้ก็สะใจพอสมควรครับ
2แลกกะหนึ่ง คุ้มจะตาย โห่ววว

wisootar

โกโก้ประสาทหรือเปล่าครับ งง งง งง ::Glad::

Paragraph<BB>

โกโก้ร้องไห้กันระงมจริงๆอย่าให้สมหวังนะโกโก้แต่ทำตัวเองอ่ะช่วยไม่ได้

Horizonpk14

ช่วงแรกมาเหมือนจะจบดีได้ควบสองสาว แต่ช่วงกลัวกลับดึงดราม่าซะงั้น สงสารจริงๆๆ

Tosak7483

เป็นคนจบเองก๊ต้องรับผลการกระทำชองตนเอง

Bancha Jiravirojfeuangfoo

::Crying::สงสารโกโก้นะแต่จะโทษใครได้ในเมื่อเธอเลือกเอง ก็คงต้องปล่อยไปตามกรรม

naris1423

พี่เบย์ ทำให้น้องโกโก้เสียใจจนวันสุดท้ายเลยนะ 
แบบนี้ต้องให้ตุ๊กตากับโอ๋ มาพาโกโก้ไปปลอบใจแบบ สามสาวรุมพี่เบย์ จะได้ทำให้โกโก้หายเศร้าแต่เสียวกับเซ็กส์หมู่แทนบ้าง

neung_cm

ไม่เข้าใจโกโก้ตัวเองเป็นคนเลือกเองแล้วจะมาเร้าหรืออีกทำไม

gfthebc

แอบ​คิดว่า​พี่​เบย์​กับ​โกโก้​จะ​มี​เวลา​ที่​พิเศษ​ร่วมกัน​ซะ​อีก​ครับ​ ประมาณ​ว่า​เติม​เต็ม​สิ่ง​ที่​โหยหา​ ส่วน​หลังจาก​นั้น​ โกโก้​อาจจะ​เลิก​กับ​แฟน​  แล้ว​มา​ร่วม​ก๊วน​กับ​ตุ๊กตา​และ​ก็​โอ๋​นะครับ​

KonMol2

นี่แหละหนาการอยากเอาชนะ สุดท้ายแล้วต่อให้ละกัน ความอยากเอาชนะอีกฝ่ายก็ทำให้เสียใจนั่นแหละ

swgxxx26

โกโก้ก็มีอีโก้ที่ผู้ชายต้องยอม ต้องเอาใจ พอไม่ได้สิ่งนั้นจากเบย์ก็ไปเลือกคนอื่น มาเสียใจตอนนี้ก็สายไปแล้ว