ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ผมโดนใจอาจาร์นครับ ว่าไปไม่ออกมาก็จบเรื่องแล้วแท้ๆ

ผิดคาดนึกว่าจะโดนรุมโทรมเลยซะอีก

softjoke

เดาว่าพระเอกน่าจะเป็นตัวโจ๊ก555
.
ผู้ชาย2หน่อจะโดนเอาไปทำอะไรล่ะนั่น

teet

คงจะมีความลี้ลับอะไรซักอย่างภายในศาลเจ้าและตระกูลผู้ดูแล

plaftt

น่าจะมีแบบกับดักที่อยู่ในวัด อาจจะเป็นแบบเข้าแล้วออกไม่ได้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ที่บอกมัมมี่อดอยากนี่น่าจะไม่ใช่ข้าว แต่เป็นผู้หญิง

ออ แต่งข่าวลือเพื่อไม่ให้คนเข้าใกล้ที่นี่ซินะ

joyjung

มีความลับอะไรที่จะเจอต่อไป เปิดมาครึ่งเรื่องยังใสๆ อยู่เลย
แต่เหมือนจะเห็นคู่พระนางแล้ว

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ พฤษภาคม 16, 2020, 12:14:56 หลังเที่ยง
มีความลับอะไรที่จะเจอต่อไป เปิดมาครึ่งเรื่องยังใสๆ อยู่เลย
แต่เหมือนจะเห็นคู่พระนางแล้ว
เป็น opening จริงๆ ยังไม่เข้าปมหลักของเรื่อง มิน่ามีถึง 6 ตอน
น่าติดตามนะ

skas999

อิสุมิ ทาเอะจ้า ชอบสาวผมทอง

ผู้ชายจะเอาไปทำอะไรหว่า แต่คือ ได้สาวมาขายหลายคนเลย คุ้มมาก

theoatboy139

โหเรื่องนี้ท่าทางยาวนะคับ ปกติแค่ 7 หน้าแรก นี่มา 15 เลยรึป่าวนะ
ขออ่านก่อนเลยละกัน ไม่งั้นขาดตอนแน่ๆ
.
.
หืม ยังไม่มีเกิดขึ้นแฮะ ปูทางไปยาวๆ หวังว่าคนตอบจะเยอะๆนะ อยากอ่านอีก
คำถามให้เดาอะไรไม่รู้ เดาว่าผญผมดำละกัน หุหุ

อรรถพร โทอิ้ง

แนวเพื่อนเก่าพระเอกนี่เป็นแปลกๆ น่าจะหนักอยู่ผมว่า ละมีตัวลคร เยอะด้วย

ว่าละจากชื่อเรื่อง น่าจะโดนหนักพอสมควร

nuyzall2

เริ่มมาแนวตำนานเกาะ น่าจะมีอาถันเกาะแน่ๆ

นึกว่าอาถันเกาะน่าจะเป็นกิจการหลักเกาะมากกว่า

udomsak sriyan

ชอบรุกกะ เพราะเธอออกเป็นสาวมั่น  ถ้าดูตามชื่อเรื่องน่าจะฝึกให้เป็นทาสไว้บริการ ไว้ทำตามคำสั่ง

พระเอกน่าจะรู้เรื่องพวกนี้จึงหนีจากเกาะ  อยากเห็นวิธีฝึกทาส เพราะแต่ละนางสวยกันทั้งนั้น

gokuon

เปิดหัวมาแบบนี้ เดาทางไม่ออกเลยแฮะ แต่เห็นปกก็น่าจะเดือดอยู่

นึกว่าจะเป็นสยองขวัญแต่กลายเป็นองค์กรลับค้ามนุษย์ซะงั้น

ounknowe

ลายเส้นสวยมากครับ แบบพอมีเนื้อเรื่องยาวๆแบบนี้ชอบเลย

dang_03