ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzard

ถ้าอิงโดนความสามารถพิเศษเลยนอกใจ งี้ก็น่าสงสารอิงไม่น้อยเลยนะ

bigmoho

ต่อ นายไม่น่าเลย น่ะจะเก็บอิงไว้ระบายความเงี่ยนน่ะ

noraseth

มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากทสนุกมาก

suratad

เนื้อเรื่องยาวๆ ละเอียดๆ ฉากเซ็กซ์สำหรับผมมีก็ได้ ไม่มีก็ได้

boy2516

ถ้าต่อได้คิดสักนิดที่อิงพูดต่อน่าจะสะกิดใจว่าอาจจะมีคนมีพลังแบบต่อมาใช้กับอิงก้อได้

peteblack

รู้สึกว่าดำเนินเรื่องแบบนี้ดีแล้วครับ

Daxamoo

เขียนดีแล้ว ไม่ยาน เขียนต่อได้อีกเยอะ ไปร้อยตอนเลย

mewzira

มีพลังก็ดี ได้กันแบบง่ายๆเลย ดีออก

iamdevil

ความสามารถพิเศษแบบนี้ จะมีเงื่อนไขอะไรบ้างนะ

forzakhan

กำลังดีค่ะ การดำเสินเรื่องไม่น้ำเยอะหรือรวบรัดไป
ส่วนบทรัก โอเคเลยค่ะ กำลังดี

ชอบที่เปลี่ยนสลับมุมมองไปที่ฝ่าย ญ บ้าง

boyza55

::Thankyou::เป็นผมไม่ย้อนกลับเเน่ทำกันขนาดนี้

Sona Eiei

only1A

อิงเป็นแบบนี้้พราะต่อไปคิดอะไรไว้แน่ๆ
การดำเนินเรื่องดีแล้ว ไม่จำเป็นต้องมีฉากเซ็กทุกตอนก็ได้นะ เน้นสนุกน่าติดตาม

kookkaitong

ตกลงต่อเป็นคนอยากให้อิงร่านชิมิ

Tri Angle

ชอบแบบเดินเรื่องเก็บรายละเอียดก็ดีครับ ได้อรรถรสในการอ่าน  ชอบเนื้อหาครับ สนุกดี