ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blltz

ปกติติดตามแต่ในแพนด้า รอบนี้มาตามอ่านถึงที่เลย
ตอนแรกคิดว่าอาจารย์จะหยิบเรื่องของ JK คนที่สามมาก่อน แต่เปลี่ยนแนวไปเลยก็ไม่เลว 👌

warutp

ภาพสวยมาก เนื้อเรื่องดี ขอบคุณที่แบ่งปันนะ

keatmano

ได้สมใจแล้ว ทีนี้ก็ต้องพยายามขอมาเป็นแฟนจริง ๆ ให้ได้ แต่ดูท่าทางสาวเจ้าก็คงมีใจให้อยู่หรอก ไม่งั้นคงไม่ตามไปถึงบ้าน แล้วเป็นฝ่ายชวนเองเลย

น่ารักทั้งคู่ เล่นสารภาพกันบนเตียงนี่ เชื่อได้แค่ไหนนะ 555

flukehaha

ทำไมดีจังวะสารภาพก็ได้ง่ายๆเลยอิจฉาจริงๆชอบสาวสไตล์แบบนี้ด้วย  ::Orz::
Manchester United Football Club
We are Red Army

patji

ผลงานของ อ โฮมุนนี่ช่วยฮีลตับได้ดีจริงๆ เรื่องนี้ก็เช่นกัน  นางเอกเงียบๆน่ารักทุกคน

xtazy

มีบอกทำไม่ค่อยเง เสร็จแล้วก็กลืนซะหมด คงอยากชิมรสชาตหนุ่มจิ้น

บอกรักกันไปมาจนอดพักผ่อนเลย

kasana

แสดงว่าสาวก็มีใจให้อยู่นะเนี่ย เสนอให้เต็มที่เลย

จบแบบน่ารักอ่ะ

I2ta3ta3

ลายเส้นแบบนี้ชอบมากเลย เหมือนเคยอ่านภาษาอังกฤษขอบคุณที่นำมาแปลให้อ่านกันนะคับ

niceanglev

ชอบโฮมุนครุสทุกเรื่องเลย ทั้งภาพสวย ตัวละครมีอารมณ์ นางเอกน่าจะรุ่นพี่กว่าพระเอกไม่น้อย แอบมากินเด็กนะเนี่ย ขอบคุณผู้แปลมากๆครับ
edit เอากันไม่รุกี่รอบแล้วพึ่งจะมาสารภาพรักกัน ให้มันได้แบบนี้

Poontalk

ชอบผลงานของอาจารย์ท่านนี้มาก มีแต่เรื่องหวานๆให้ฮีลใจ

777

ว่าแล้วว่าท่าน oswald ต้องกลับมา  ::Glad::

ชอบนางเอกหน้าตาสไตล์นี้ดูมีเสน่ห์ใจกล้าดี เรื่องราวหวานๆ ตามสไตล์อาจารย์ Homunculus ดีใจที่จารย์แกกลับมาแล้ว!

latipk

เหมือนพระเอกถูกหวยเบอร์ใหญ่เลย เต็มใจมาให้กระทำถึงห้อง แต้มบุญขนาดไหนครับเนี่ย

thanee

แรกๆชวนเอากัน ไปๆมาๆได้คบกันเลย ชอบแบบ สุขนิยมจังครับ

sungod1422

allapon

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ลายเซ็นก็ดีครับ สงสัยหนุ่มน้อยจะจริงจังได้เลยนะนี่