ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LMnade

นางเอกน่าจะสนใจในตัวพระเอกอยู่นิดๆ ถึงได้ยอมตามมาด้วยแน่ๆ

C-Runners

หรือสาวคนนี้จะเป็นนักล่าซิง เหมือนพวกผู้ชายเราเป็นครับ 5555
คนอื่นๆผ่านมาจีบนี่ไม่สนไม่หือไม่อือเลย
พอหนุ่มเวอร์จิ้นเข้ามานี่ ชวนยิ้มซะงั้น

ลายเส้นสวยมากเลยครับ
ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ

natt4556

ชอบลายเส้นของ อ. คนนี้มาก แต่กว่าจะออกตอนนึงนี่รอกันนานเลยทีเดียว

แต่ดูนางของตอนนี้ เห็นทรงแล้ว ออกแนวเงียบ แต่แอบแซ่บนะนี่

zeebraa

ขอบคุณมากครับ เป็นลายเส้นแนวที่ชอบเลย แนวแบบนี้รอมานานมากขอบคุณมากที่ทำให้ได้อ่านแนวนี้ครับ

guang_k

สาวเจ้าก็น่าจะมีใจให้อยู่แล้วมั้ง หรือกำลังอยู่ในสภาวะอารมย์ไม่ปกติ เรื่องมันถึงเริ่มได้ง่ายเลย

จบได้สวยเลยแบบนี้ รสนิยมก็ไปกันได้น่าจะยาวแล้ว

DarK01

ขอบคุณครับ ชอบลายเส้นของนักวาดมากเป็นซีรีย์ที่ทำให้เริ่มกลับมาติดตามการ์ตูนอีกรอบ

untimateleo

::WooWoo::

นานๆ จะเจอมังงะลายเส้นสวยๆ สักที ..ยิ่งเป็นมังงะของ อ. ทั่นนี้ด้วยแล้ว ...แหม  ::JubuJubu::
ชอบครับ.. สมูทมาก เหมือนกับทั่นเป็นคนเขียนเรื่องเลย (ฮา)

ขอบคุณขรั่บทั่น ขออ่านต่อ นะขรั่บ  ::GiveMe::

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

Bunkieano

อ.Homunculus นี่ไม่เคยทำให้ผิดหวัง หายไปนานมาก โผล่มาทีก็งานระดับสุดยอดครับ

ขอบคุณที่แปลและมี Uncensored ให้อ่านนะครับ ท่าน Oswald

Pita1604

ลายเส้นสวยเหมือนเดิม
ขอบคุณมากครับ

hatdog

ลายเส้นสวยมากดีเทลรูหีเม็ดแตดได้ละเอียดมากเนื้อเรื่องก็เร้าใจอิจฉาไอ้เมกุมิมากๆๆๆ

変Man

อิจฉาพระเอกจริงๆ แต่อย่างว่าเธอเองน่าจะมีใจให้พระเอกมานานแล้วไม่งั้นคงไม่อ่อยให้ขนาดนี้แน่ สาวๆที่ถูกถ่ายทอดผ่านลายเส้นของอ.homunculusยังคงดีงามเช่นเคยเลยจริงๆ อยากเห็นอาจารย์แกวาดงานมังงะบนดินแบบเพื่อนนักเขียนรุ่นเดียวกันกับแกหลายๆคน ก็แจ้งเกิดกับมังงะปกติไปแล้ว ลายเส้นบวกกับสไตล์แกน่าจะดังได้ไม่ยากเลย ไม่รู้จะมีโอกาสนั้นรึเปล่า (รู้สึกเสียดายลายเส้นอ.มากๆเลย)

catmeao

ดูๆไปสาวเจ้าก็คงสนใจอยู่ไม่น้อย พอชวนเข้าก็ไปเลย

manking123

Glenn

ชอบลายเส้นิิอาจารคนนี้มากเลยครับ

pooklook

ลายเส้นสวยมาก แต่อยู่ๆ ก็มาชวนแบบนี้มีอะไรแอบแฝงมั้ยนะ

จบสวยเลย แถมแรงดีกันเหลือเกิน