ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ชื่อเรื่องคุ้นๆ ไม่รู้ว่าเอามาจากเพลงของ Eric Nam รึเปล่า?

เรื่องนี้ยาวพิเศษ 32 หน้า แต่ว่าไม่มีหน้าสีตอนเดียวเหมือนทุกทีแฮะ

Edit 7 พ.ค. 2022 แก้คำผิด + แกะเซ็นเซอร์แล้วครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่
Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก
One way lover : รักสุดทาง <<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Hajirai Break
Bird Cage : นกน้อยในกรง

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ >>>> Click เพื่ออ่านรวมเล่มเต็มๆ ได้ที่นี่
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ให้ได้อ่านครับ รอเรื่องนานนนนนนนนนนนนนนนนนมาก 555+

เอาจริงตอนแแรกนึกว่าเป็นเรื่องเกี่ยวกับนักเรียนคนที่ 3 ซะอีก อีกคนที่ดูตัวเล็กสุดในกลุ่ม 3 สาวอะ

แต่ตอนนี้ก็เเจ่มเเมวมาก ถึงนางเอกจะเคยผ่านอะไรเรื่องแบบนี้มา ก็ยังดีที่ได้เจอพระเอกละมั้ง

เพราะดูจากท่าทางของนางแล้วสาเหตุที่เลิกกับคนก่อนอาจจะเป็นเพราะผู้ชายสนใจแต่เรื่อง sex อย่างเดียว

พอมาเจอพระเอกที่เน้นความรู้สึกด้วยเลยซึนแตก ว่าแต่ตามปกติมันมีภาพสีด้วยไม่ใช่เหรอครับ?

แต่ท่านว่าแล้วมันก็ยาวจริงๆนะ 32 หน้าเลย อยากให้มีตอนที่ 2 พูดถึงเรื่องของนางเอก แล้วมีเเฟนเก่านางเอก

มาก่อกวน พระเอกเลยจัดการอะไรแบบนี้ แล้วตอนจบค่อยแบบเเต่งงานอยู่ด้วยกัน ^^ ถ้ามีอ่ะนะ

--------------------------------------------------------------------------------------------------

อ้างถึงว่าแต่ตามปกติมันมีภาพสีด้วยไม่ใช่เหรอครับ?

ตอนนี้ไม่มีน่ะครับ มีหน้า Concept ตัวละคร+ปกแทน Comic สั้นหน้าสีอาจเพิ่มเข้ามาอีกทีในหนังสือรวมเล่มก็ได้

แต่ดูจากความถี่การออกผลงานของคนวาดอาจต้องรออีกซัก 2-3 ปีกว่ารวมเล่มจะออกมั้ง (55)

GoDeRsOuL

หื้ยยยย เคยอ่าน eng ไม่คิดว่าจะมีคนหยิบมาแปล สุดยอดมากครับ ถึงกับต้องดูดเก็บไว้กันเลยทีเดียว
ไม่ค่อยได้แวะมาห้องการ์ตูน ถ้าไม่ประกาศนี่ไม่รู้เลยนะครับเนี่ย พลาดมากๆ 

terebii145

งานของ อ. โฮมุน นี่นานๆจะออกสักเรื่อง แต่ดีทุกเรื่องจริงๆ รอบนี้จุใจ 32 หน้ากันเลย ::Fighto::

ปล. คนสุดท้ายของแก๊งค์สามสาวท่าจะทิ้งช่วงนานกว่าเพื่อแฮะ

=============

เพิ่มเติม

มีแถมจัดเพิ่มอีก แรงดีกันจริงๆแฮะ

kenata

ท่าทางจะแอบชอบพระเอกอยู่แล้วล่ะมั้ง พอทางโน้น กล้า ชวนก็เลยไปสินะ

edit : หวานกันดีจัง น่าอิจฉาจังน้า

::Ahh::

lp640

เรื่องใหม่หรือเปล่านะ ถ้าใช่ก็มาไวมากคับ นี่ยังไม่เคยเห็นที่เวบอื่นเลย ขอบคุณมากๆ คับที่คอยอัพเดทงานของจารย์คนนี้ กราบครับ
สารภาพกันยันสว่าง... โคดดีเลยคับ ให้ตายสิ

Siwanok

งาน อ.โฮ มาแล้วเรื่องหน้าน่าจะเป็นของน้องผมทอง แน่เลยรอเลย แต่แกจะปล่อยตอนไหนนี้สิ

bigboy001

::Bloody::
อะไรจะโชคดีขนาดนี้ จู่ๆ ก็มีสาวมาให้จัดหนัก
แต่จะว่าไปก็แปลกๆ นะเหมือนวางแผนอะไรบางอย่างไว้
แต่จะอะไรก็ช่างเหอะมาขนาดนี้แล้ว สแวกแกกให้ฉ่ำปอดไปเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

NM08

สุดยอดครับ นมใหญ่ ชวนเล่นเองแบบนี้  ::GiveMe::
แตกให้เต็ม 2 รูปไปเลย

Minibar

เพิ่งเคยอ่าน ภาพสวยมากกกกกกกกกกเรื่องดีมากเลย
ตานี่มากะโชคอยู่นะ ชวนเล่นๆมาเฉย

เรื่องน่ารัก อันดับ1 ในใจเลยตอนนี้

Aowtangkeii

AWN

ภาพสวยเนื้่อเรื่องดีตลอดครับอาจารย์ โฮมนคุส

ddcc

โคตรของโคตรดี ดีมากๆ นางเอกสุดมาก ดูง่ายแต่หวังว่านางเอกจะชอบพระเอกมาแต่ต้นนะ
ไม่เฉลยแหะ บอกแค่รักมากขึ้นเรื่อยๆ แต่ก็ดีจังน้า เป็นเรื่องที่ดีมากๆเลย ขอบคุณผู้แปลด้วยครับ งานดีตลอด ::Thankyou::

ultraman1

อาบน้ำสองคน ก็ดี
ถ้ามีมาเพิ่มอีกคน จะสนุกมาก

oyoyo

สาวๆลายเส้นโฮมุนคลุสนี่ดูไม่เบื่อจริงๆ นานๆออกผลงานมาที แต่ของดี นานเท่าไหร่ก็รอ
รุ่นพี่ที่นิสัยปั้นปึง นิ่งๆ ดูคบยาก แต่กลับทอดสะพานให้พระเอกรุ่นน้องแบบง่ายๆเลย
เดาเอาว่าแต่ก่อนนางคงเคยมีแฟนแต่เลิกกันไป นิสัยนางเลยเป็นแบบนั้น
ไม่น่าเชื่อว่าจะมาคลิ้กกับรุ่นน้องได้ สุดท้ายพอได้เอ่ยความในให้รู้ซึ่งกันและกัน กลายเป็นนางนั่นแหละโหยหาความรักมากที่สุด