ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psycho-field

ขนาดตอนไม่เซ็นเซอร์ก็สุดยอดแล้วครับ
อยู่เจอคนสวยตามมาให้กินถึงห้องขนาดนี้ฟิตเต็มที่แน่นอน

tecnikzero

งานดีตลอดเลยครับของอาจารย์ homunculus รอแปลuncen ขอบคุณครับที่แปล ::YehYeh::

anirutw

::Glad::ในที่สุด วันที่รอคอยก็มาถึง คุณแปลได้เจ๋งที่สุดตั้งแต่ได้เริ่มติดตามมาแล้ว
แล้วผมก็จะติดตามต่อไปจนกว่าจะไม่มีแรง (ทำรัยหว่า?)
อ๋อ...งวดนี้สาวหน้าอกใหญ่เนี่ย สเป็กส่วนตัวเลยจ๊า

conanjav

ขอบคุณมากครับ
ห่างหายไปนานกับผลงานของอาจารย์ท่านนี้
เรียกได้ว่าเป็นอันดับ 1 ในใจผมเลย
ทั้งลายเส้นและเนื้อหา เรียกได้ว่าคุณภาพจริงๆ
ต้องขอบคุณที่ช่วยแปลมาให้นะครับ

alaaum

อ.homunculus นี่สุดยอดไม่เปลี่ยนเลยจริงๆ น้องคนนี้โชคดีเข้าให้แล้ว

Edit จู่ๆก็น่ารักขึ้นมาเลย 555

Better late Than never

นึกว่าจารย์แกเลิกวาดแล้วนะเนี่ย หายไปนานมากๆ
รอดูภาพสีตอนรวมเล่มเลย แต่ว่าปีล่ะตอน 2 ตอน แบบนี้ อีกกี่ปีจะจะรวมเล่มนิจารย์

icejet

😍😍😍😍😍😍ผลงานของ อ โฮมุนนี่ช่วยฮีลตับได้ดีจริงๆ เรื่องนี้ก็เช่นกัน  นางเอกเงียบๆน่ารักทุกคน😻😻😻😻😻

lalla

ภาพสวย นางเอก พระเอกดูดีครับ ชอบเนื้อเรื่ิงด้วย ดูแล้วแข็งไปหมดเลย 555

RattaSantud

พระเอกโชคดีจริงที่นางเอกแอบชอบอยู่แล้ว เลยเข้าที่เข้าทางเรียบร้อย ฟินกันไป อิๆๆๆ

satawon

tuizeed32

คนสวย ก็บ้ากามได้เหือนกันนะครับ พอรู้พระเอกซิ่งจัดเลย

hatsunemiko

รอตอนใหม่ของอ homunculus มานานมาก นึกว่าจะต่อด้วยชมรมกลับบ้าน คั่นด้วยเรื่องนี้ก็ดีเหมือนกันครับ ขอบคุณสำหรับการแปลที่ยอดเยี่ยมมากๆ นับถือครับ

Tdestiny

นางเอกดูน่าค้นหามากๆ

อย่างชอบเลยครับ หวังจบแบบฟินๆตายไปข้าง55

kpnttn

สาวมีใจด้วยสินะ อะไรๆ เลยเข้าทางกันง่ายเลย

Lonelyworm

อ้าวๆ แจ๊คพ็อตแตกซะงั้น นี่แกทำบุญมาด้วยอะไรห๊าาาา (สงสัยจะทำบุญด้วยปากกาและน้ำหมึก นักเขียนเลยจัดห้ายยยย  ::HoHo::)

แหมเกือบพลาดไปแล้ว คิดมากไป ไม่มั่นใจตัวเอง แกนี่เป็นพระเอกในอุดมคติ จริงๆ

โชคดีที่บุญยังไม่หมดนะเนี่ย  ::HoHo::