ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ops123

เย็ดเพื่อนร่วมงานแล้วต้องหาโอกาสเอาในออฟฟิสด้วย

pandanous

นานๆมาทีแต่เป็นผลงานที่สุดยอดครับ ไม่ผิดหวัวจริงๆอ.โฮ
Edit อ่านจนจบแล้ว ชุ่มชื่นหัวใจทุกฉากจริงๆครับ ฟินตาม

reborn0087

ชอบลายเส้นโฮมุนคลุส นานๆอาจารย์แกจะออกผลงานมาที ของดี งานคลีนคุณภาพสุดๆ

taimon

japon

งานดีตลอดเลยครับของอาจารย์ homunculus ขอบคุณมากครับที่แปลให้ได้อ่านกัน

Wanpanit.S

asdw

มาแบบเดาทางไม่ถูกเลย
แต่จบได้น่ารักมาก

kalampee

ลายเส้น​สุดยอด​จริง​ ๆ​ ครับ​ น่าจะ​มี​ผลงาน​บนดินบ้าง​นะครับ​

solomon1977

เคยเห็นลายเส้นแบบนี้ครับแต่ไม่ใช่เรื่องนี้ ไม่ได้เห็นมาเป็นปีแล้วคิดว่าไม่มีใครแปลแล้วซะอีกแปลมาอีกเยอะๆนะครับ ชอบมากเลยครับลายเส้นแบบนี้สวยดี ภาพสมส่วนและชัดเจนดีครับ

edit อ่านจบแล้วครับพระเอกมันทำบุญด้วยอะไรเนี่ยอยู่ดีดีมีรุ่นพี่สุดXมาชวนแบบนี้แถมยังรักกันอีกน่าจะมีตอนสองต่อนะครับ

pipat1923

jakkrit primp

อะไรว่ะ ชีวิตมันง่ายจัง อยู่ๆมีสาวสวยมาให้ซัด ระวังนะไอ้หนุ่มเธอวางแผนอะไรไว้แน่

mspeed

สาวล่าหนุ่มจิ้นไหมครับเนี่ย
แอบลุ้นให้ลงเอยกันจริงๆ

จบแบบอบอุ่นจริงๆครับ

ryutakechi

so cool สุดยอดเลยเจอสาวรุ่นพี่สอนหมุ่มจิ้นซะด้วย

chartchaii

ลายเส้นสวย เนื้อหารวดเร็ว แต่งดีครับ

bmmy80