ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Twin Maximum! โอ้นั่นมันบักแตงโม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 18, 2019, 04:31:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neuneu

ขอบคุณครับ อยู่ดีๆก็มีนมสองคู่มาถึงที่ถึงจะเป็นเพื่อนเล่นมาแต่เด็กก็ตามแบบนี้มีสองหนึ่งแน่แต่ก็ดีนมใหญ่ดีทั้งคู่เลย
#แต่แบบนี้จะดีเหรอเล่นมากันคนละวันแบบนี้มีแห้ตายแน่นอนแต่ก็ดีอย่างที่มีให้เอาได้ทุกวันไม่ช้ำหน้าสลับกันมาเลย

anontatum

สมชื่อจริงเรื่องจริงๆครับ บักแตงโม ใหญ่ๆ จริง ผมขอเดาว่าตอนจบได้กันทั้งคู่ครับ

anontatum

555 ได้ทั้งพี่กับน้องแต่ น้องแค่แกล้งทำให้พระเอกมีอะไรกับพี่เพราะไม่กล้า ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

chocolaze

::Oops::  น้องสาวข้างบ้านนมโตปานนี้ใครจะอดใจไหว  ::DayDream::

::Grimace:: ว่าแต่โดนรุม2กลัวแห้งตายก่อนพอดี

Alexis11

สุดยอดอะ แท็กทีม ภูเขา สี่ลูก

ต้องยอมรับเลยว่า สลับกันมานี้ ดีกว่าจริงๆ คืนมาพร้อมกันโดนรูดหมดน้ำแน่

mooplam565

Tanapol Srimanop

ตอบเพื่อขออ่าน : เห็นพี่เงียบแต่ก็แอบร้ายเหมือนกันแหะ
edit : จัดุกวันเลยแล้วพ่อแม่นี้ไม่รู้เรื่องเลยหลอแต่ก็น่าอิจฉาจัง

siwapol55

พระเอกเรา ควบน้องสองแน่
มาสภาพนี้แล้ว ไม่น่าพลาดอะไร
ขอบคุณมากครับ
อ่านตอนจบแล้ว รู้สึกสงสารพระเอก 

Nabisca Sathu

โอ้ มีบักส้มโอด้วยล่ะ ไม่ใช่แค่บักแตงโม

สลับคนละวัน วันอาทิตย์ ทรีซัมแล้วกัน 555+

โอยอิจฉาพระเอก

เตอร์ เอง

momonji

ชื่อตอนเหมาะมากเลยครับ เลื่อนลงมาดูเข้าใจเลยทำไมชื่อนี้ ::Shy:: อือหือ ได้แพ็คคู่แถมคู่เบอเริ่มเลย งานนี้ต้องมีตัวแห้งกันบ้างละ

mindza2212

อือหือแตงโมสมชื่อเรื่องจริงๆขนาดเท่าหัวคนเลยทีเดียว แตงโมลูกใหญ่ๆตั้ง4ลูกพระเอกอิ่มเลย

เหมาหมดเลยพระเอกเยี่ยมจริงๆ

ภูธน วรวิเศษ

มีลุ้นได้ควบ2เลยแหะ

ได้ควบ2จริงด้วย._.

rains

ดูจากทรงแล้วเหมาทั้งพี่ทั้งน้องสินะ

5555+ ผู้ชายน่าจะแห้งตาย