ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwa119421

พี่แมวไปซะแล้ว แต่ได้เจ๊น้ำมาแทน

bloodstorm

นึกว่าจะไม่ถถึงทีเจ้ใหญ่ซะละ จัดไ้ห้หนักเลยทีนี้

puredark

หายไปนานนะครับหวังว่าคราวนี้จะต่อกันยาวๆ

yu_ei

::Dribbling:: จนได้ๆ รอมาตั้งนาน เมื่อไหร่จะได้พี่น้ำ มาตอนนี้สมใจอยากเลยทีเดียว ขออ่านให้หายคิดถึงนะครับ

ปล. ปัทโธ่ โดนนายทีหลอกจนได้ เอาๆ อดเปรี้ยวไส้กินหวาน ชิชิ

dikky

นายทีหายไปนานเลยครับมาถึงก็เล่นพี่น้ำเสียแล้วครับ

Anadrid

จงพี่นํ้ามานานคิตให้เคลิมเลย

mcgide

ดีใจที่กลับมาครับ
สุดท้ายนายทีจะก็ได้กินพี่น้ำเจ้าของร้านคนสวยซะที
กินรวบเลยทีเดียว

tooboy

noojane

aey3699

นายทีลุยหมดร้านแล้ว คงต้องออกไปลุยนอกร้านต่ออีก

neuneu

ขอบคุณนะครับ พี่น้ำอีกคนแล้วจะหมดร้านแล้ว หาค้างนอกบ้างนะคุณที

surway2532

หายไปนานนึกว่าจะลืมกันซะแล้ว ยังไงก็ขอบคุนนะที่ยังไม่ลืมกัน อ่านตอนนี้เสร็จต้องแวะกลับไปอ่านตอนเก่าๆบ้างลืมชื่อสาวๆของนายทีไปบางคนแระเยอะเกิน

whitegon

กลับมาแล้วครับพี่ นายทีมาเต็มที่เลย พี่น้ำน่ารัก

wattana2015

พญาเทครัวตัวจริงนะเนี่ย เพราะเริ่มโครงการฟันเจ้าของร้านแล้วล่ะก้อคนอื่นที่เหลือก็เป็นเด็กในฮาเร็มแหละครับ พี่เล็กสาวเสิร์ฟที่ว่าเป็นสายของเสี่ยหรือเมียเสี่ยก็เหอะอีกหน่อยถ้ายังไม่ออกไปก็ได้ชิมเจี้ยวหวานของนายทีแหงมๆ 555+  ::HoHo::

sommchai

หายไปนานเลยครับ ตอนนี้พี่น้ำจะเสร็จอีกคนไหมครับ หรือต้องรอต่อไป